กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนถามหน่อยครับ ต้องการจะส่งของไป ตจว. ส่งที่ไหนได้บ้าง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31909
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31909

Cefiro-Thailand Members
:coolly-0043:รบกวนผู้รู้หน่อยครับ พอดีเคยส่งแต่ของชิ้นไม่ใหญ่ม๊าก ทางไปรษณีย์เท่านั้น ตอนนี้ต้องการจะส่งกันชนหน้า A31 1อัน + กาบข้าง 1 คู่ จะส่งไปสัตหีบ โน่น มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ เขาคิดค่าส่งยังไง รบกวนชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณคร๊าบบบ:coolly-0003:

NTC มี 2 สาขา สะดวกที่ไหนไปที่นั่น
1.สาขาถนนรองเมือง
2.สาขาถนนพหลโยธิน(สำนักงานใหญ่)

ส่งมาชลบุรี NTC จะสะดวกสุดครับน้า ค่าส่งเค้าคิดเป็น size ของสิ่งของที่จะส่งครับ เพียงแต่น้าต้องแพ็คหรือห่อของกันรอยนิดหน่อยน่ะครับ ถ้าเป็นกันชนน้าก็หากระดาษมาพันๆกันรอยครูดนิดหน่อยก็พอครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน