กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++โหมโรง งานครบรอบ 4 ปี เซฟิโร่ ไทยแลนด์++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
วันเสาร์ที่ 8 กันยายน พ.ศ. 2550
สถานที่ ยังไม่ได้ข้อสรุป
ตั้งแต่เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป
รับประกันความสนุกสนาน และเป็นกันเองครับ

---------------------------------------------------

เอารูปตัวอย่างไปดู เรียกน้ำย่อยกันก่อน
งานครบรอบ 3 ปี เซฟไทย
จัดที่ร้านเรือนชาน ย่านสะพานพระราม 5
วันนั้นคนมาเกือบ 200 รถอีกกว่า 170 คันครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/621

3 ปียังขนาดนี้ 4 ปีจะแค่ไหน
แจ้งกันให้ทราบล่วงหน้ากันเป็นเดือน
เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ รีบเคลียร์คิวกันให้ว่างและมาสนุกสนานร่วมกันครับ

มีทั้งกิน / เล่นเกมส์ / จับฉลาก / และอื่น ๆ อีกมากมาย

:redface: 1เสียงก่อนเลยอยากปายยยยยยยยยแต่จะไปด้ายป่าวม่ายรู้จาพายามทำตัวให้ว่างแระกัน:redface: :redface:

....ไปแน่ๆครับไม่พลาด....งานนี้เรามาสร้างประวัติศาสตร์ ชมรมที่มีรถมามิตติ้งมากที่สุดในประเทศไทยกันเถอะครับเป้าหมาย 500 คัน อัพ 5 5 5....

:sure: ใครไม่มางานนี้ เอาหมึกแดงป้ายตูด รอได้เลย
เสร็จงานเมื่อใหร่ จะส่งไอ่กอล์ฟ เจ๊แนน ป้าจู๊ซ อีเป็ด อีโม๊ก
ตามไปสรอยตรูด ให้หมด....:biggrin:

ใครอยากลอง....คิคิคิ

ผมเผาหัวรอแล้วครับ เอิ๊ก กกก เอ่ออๆๆๆๆๆ อ้วกๆๆๆ

งานมงคลแบบนี้ใครพลาดก็แย่แล้วและจะได้โชว์ความยิ่งใหญ่ของคลับเราให้ชาวคลับต่างๆได้อิจฉา อิอิ

งานมงคลแบบนี้ใครพลาดก็แย่แล้วและจะได้โชว์ความยิ่งใหญ่ของคลับเราให้ชาวคลับต่างๆได้อิจฉา อิอิ

อ่านยากจัง

ไปด้วยได้ไหมครับ ไม่ว่างติดงานก็จะไปถ้าอนุญาติให้ไป (อยากไป) กำลังสมัครcef-thai อยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไปด้วยได้ไหมครับ ไม่ว่างติดงานก็จะไปถ้าอนุญาติให้ไป (อยากไป) กำลังสมัครcef-thai อยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ บ้าน Cef-Thai ค่ะ

เจอกันวันที่ 8 นะค่ะ :smile: :smile:

ชอบว่ะ....

ถึงนมเราไม่มี..เราก็จิกเราก็เชิด

ถึงหน้าเราไม่เริด...เราก็โบ๊ะเราก็แต่ง

ถึงสวยไม่เท่าไหร่ ..แต่ยังงัยเราก็แรง

ถึงก้นแห้งๆ..แต่ลีลาเร้าใจ

ปล..ไม่มีทิด งาน4ปีไม่มีคนเปิด...

ผมไม่ว่างไปน่ะคร๊าบบบบบบบบบ (อย่าเอาสีแดงมาป้ายตูดกรูน่ะ)

ฝากดูโรงแรม แถวๆที่จะจัดให้นิดนึงนะพี่น้อง

เผื่อหนูได้ลงไป...คริคริ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน