ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถ sunny saloon เข็มไมล์วัดรอบตีขึ้นลง งง งง

A

A34567

เข็มเรือนไมล์วัดรอบที่หน้าปัดคับ ตีขึ้นๆลงๆ ไม่ไปตามแรงบิด ต้องเปลี่ยนแผงหน้าปัดใหม่
ยกแผงจิงป่าว เห็นเขาบอกว่าเป็นหน้าปัดไฟฟ้าต้องเปลี่ยนยกแผงเลย แพงป่าวคับ
รถแม่ ไม่แต่งเครื่อง วางแต่ท่อและลงแม็ก แม่ยังเสียววววว:biggrin:

เข็มเรือนไมล์วัดรอบที่หน้าปัดคับ ตีขึ้นๆลงๆ ไม่ไปตามแรงบิด ต้องเปลี่ยนแผงหน้าปัดใหม่
ยกแผงจิงป่าว เห็นเขาบอกว่าเป็นหน้าปัดไฟฟ้าต้องเปลี่ยนยกแผงเลย แพงป่าวคับ
รถแม่ ไม่แต่งเครื่อง วางแต่ท่อและลงแม็ก แม่ยังเสียววววว:biggrin:
A34567
สงสัยเป็นรุ่นเข็มกวาดมั้งครับ...ล้อเล่นครับ..
ถ้าเป็นแบบที่ว่าสงสัยมันคงกลับยุ่นแล้วครับ คงต้องเปลี่ยนหน้าปัทม์ หรือไม่ก็หาเกจ์วัดรอบมาใส่แทนครับ แต่เปลี่ยนหน้าปัทม์น่าจะถูกกว่าครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน