กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต่อทามเมอร์แล้ว เข้าเกียร์ ที่ไม่ใช่ P,N แล้วตัวทามเมอร์ดับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tatum
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

tatum

Registered
คือว่าซื้อทามเมอร์มือ 2 มาครับเป็น (Ultra ออโต้ ตัวหัวกระดก) แล้วต่อสายไฟไว้ 4 เส้น แดง(B+),ดำ(G),น้ำเงิน(ON),เขียว(ACC) แล้วยังมีสายที่เหลือๆ อีก 3 เส้น คือ เทา เหลือง อีกเส้นจำสีไม่ได้ครับ

- คือเวลาใช้งานก็พอตั้งเวลาแล้วเข้าเกียร์ ไว้ที่ P,N ได้ใช้ได้ปกติครับ แต่ทีนี้เวลาเกียร์มาอยู่ต่ำแหน่งD ไฟที่ตัวทามเมอร์มันดับไปเลยครับ ผมต่อสายเส้นไหนผิด หรือไม่ครบรึเปล่าครับ รบกวนพี่ๆ ช่วยเหลือด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน