ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

เตรียมส่งงานอีกหนึ่งคันแล้ว.....:coolly-0033: กับRB25de แก้ชุดไฟใส่กล่อง rb20 จูน ROM
A31556
หลังมิตติ้ง8ปีจัดอีกรอบ

หาที่จอดรถ:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

กับการเปลี่ยน INTAKE RB26

กับสารพัดค้ำที่ทำได้ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

หลังมิตติ้ง8ปีจัดอีกรอบ

หาที่จอดรถ:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

กับการเปลี่ยน INTAKE RB26

กับสารพัดค้ำที่ทำได้ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
A31495

ฝากค้ำอันเด่ะน้าก้อง

เอาค้ำประกันหนี้ ให้ซัก หน่อย5555

พี่นุครับรักษาสุขภาพด้วยนะครับกินยาแล้วก็พักผ่อนมากๆนะครับ
ช่วงนี้อย่านอนดึกนะครับ (ซึ่งเป็นไปค่อนข้างยาก) หายไวๆครับ

วันนี้โทรไปเสียงป่วยเลย รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

เป็นยังไงบ้างคับพี่นุ เอ็ดเองคับ
eddyเบรคสะบัด คลัท์ชเสีย เกียร์กระตุก เพลาหลุด น๊อตขาด สลักหาย หัวเทียนห่าง ยางแฟบ แหนบตาย(อันนี้ไม่มี) ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์ท สตาร์ทพัง
ล้อเล่นน่ะครับ
ช่างนุฝากมาบอก ส่วนผสมบางมากครับบวกกับไอน้ำมันที่ออกจากฝาวาล์วก็ออกมามากจนturbo และท่อทางเละไปหมดด้วยนำ้มันครับ.....รายละเอียดโทรถามเอาน่ะครับ:coolly-0031:

เบรคสะบัด คลัท์ชเสีย เกียร์กระตุก เพลาหลุด น๊อตขาด สลักหาย หัวเทียนห่าง ยางแฟบ แหนบตาย(อันนี้ไม่มี) ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์ท สตาร์ทพัง
ล้อเล่นน่ะครับ
ช่างนุฝากมาบอก ส่วนผสมบางมากครับบวกกับไอน้ำมันที่ออกจากฝาวาล์วก็ออกมามากจนturbo และท่อทางเละไปหมดด้วยนำ้มันครับ.....รายละเอียดโทรถามเอาน่ะครับ:coolly-0031:
A31827
โอ้โห้ ครบคัน ดีจริงๆคับ
ขอบคุณนะคับที่ช่วยรายงาน เอิ้กๆ

คุณเดียวเงียบเลยนะงวดหน้าไดโนเทสห้ามเบี้ยวนะครับ:coolly-0014::coolly-0014:
A31997
ครับผม อาทิตย์ก่อนลูกชายเข้าร.พ.เลยไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเท่าไหร่

ไฟล์แนบ

• 2011-08-20 16.35.03.jpg
    2011-08-20 16.35.03.jpg
    24.5 KB · อ่าน: 81
พรุ่งนี้...ผมเข้าไปนะครับ
yokท่อน้ำมาแล้วครับ

งานเยอะดีจริง ๆ ครับพี่
ขอบคุณครับ

สวัสดีพี่ ๆ เจ้าสำนักนี้และพี่ ๆ ท่านอื่น ๆ ด้วยนะครับ....น้องใหม่ใจรักA31 ครับ :coolly-0033:
พี่นุรบกวนเรื่องภาพหน่อยนะครับพี่ :coolly-0023:[email protected]..... ตามนี้นะครับพี่ ขอบคุณครับ:coolly-0039:
ส่งรูปให้แล้วครับได้รับไหม

ครับผม อาทิตย์ก่อนลูกชายเข้าร.พ.เลยไม่ค่อยได้เข้าเว็ปเท่าไหร่
ขี่ฝากระโปรงเลยเดี๋ยวก็แรงกันใหญ่เลย:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน