กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

จากรูปนี้ ค้ำหม้อลมเบรค ซักอันไหมครับ อิอิ

เออ แต่ว่าของเซ่นเจ้าที่ ให้ยังครับ(สไปร์ 1.5ลิตร 1ขวด)

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สวยมากเลยพี่นุ งานวางเครื่องเก็บงานเนียนและดีที่สุดต้องที่นี่เท่านั้น:coolly-0003::coolly-0003:

รีบมาเลยครับจะได้สวยด้วยกัน อิอิอิ

:coolly-0043:ที่สวยจ๊อดหมายถึงรถหรือคนครับจะให้มาสวยด้วยกัน:coolly-0045:

อะโห.. รถตั้มสวยมากครับ
จะถึงผมหรือยังน้อออออ

ขอบคุณครับพี่
https://www.cefiro-thailand.com/board/attachment.php?attachmentid=224353&d=1317908864

เออ แต่ว่าของเซ่นเจ้าที่ ให้ยังครับ(สไปร์ 1.5ลิตร 1ขวด)

เด๋ววันไปรับรถค่อยซื้อไปเซ่น ครับ:coolly-0028:

ห้ามซื้อขายของในนี้นะครับ แอ๊ๆๆๆๆๆ

แค่ถามดู ไม่มีราคา ถือว่าการนำเสนอไม่สมบูรณ์ ยกผลประโยชน์ให้จำเลยไป:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เมื่อเช้าพาลูกไปสอบเซนโยข้างๆสำนัก

ต้องขับอ้อมไปบางนา เจอน้ำท่วนหน้า IKEA แค่มิดจุ๊บลม

ไอ้เรือดำน้ำมันไปไม่เป็นเลย ลุ้นตัวโก้งน้ำจะเข้ากรองอะป่่าว

นึกไปนึกมา สมน้ำหน้าตัวเอง ชอบทำดีนักไอ้แปลกๆเนี่ย 555

เมื่อเช้าพาลูกไปสอบเซนโยข้างๆสำนัก

ต้องขับอ้อมไปบางนา เจอน้ำท่วนหน้า IKEA แค่มิดจุ๊บลม

ไอ้เรือดำน้ำมันไปไม่เป็นเลย ลุ้นตัวโก้งน้ำจะเข้ากรองอะป่่าว

นึกไปนึกมา สมน้ำหน้าตัวเอง ชอบทำดีนักไอ้แปลกๆเนี่ย 555

ก็เคยถามอยู่ว่าน้ำมันจะเข้าหรือเปล่า สมน้ำหน้า:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เมื่อคืนฝนตกหนัก เลยเอาโลมาน้อยมาจอดเก็บที่ทำงาน(คงไม่ท่วมถึงชั้น5มั้ง)ขับมาเจอน้ำท่วมลาดพร้าวเกือบแย่เหมือนกัน

ช่างนุ มีอะไรแนะนำเกี่ยวกับRBช่วงน้ำท่วมมั้ยครับ ขอเป็นเกร็ดความรู้ให้สาวกRB ด้วยครับ
หรือตัวเจ้าสำนักเองยังแย่ 555555

พี่นุแถว ซ.วัดด่าน-แบริ่งน้ำท่วมมั้ยครับ
จะได้ตั้งตัวทัน

สถานการณ์น้ำแถวแบริ่ง เป็นไงบ้างครับพี่
ช่วงนี้ช่างกำลังงานยุ่งครับ ส่วนสถานณการณ์ น้ำท่วมปกติดีไม่ท่วมครับ
อีกอย่างพี่นุเอารถขึ้นเขียงหมดทุกคันแล้ว

แบริ่งจะมีปัญหาช่วง ต้นซอย กับท้ายซอย

นอกนั่นระบายทัน

หลังสุดที่ได้ไปคุย เจ้าสำนักกำลังวุ่นกับการหนีน้ำให้กับรถลูกค้าอยู่

จัดของซะเรื่ยมเลย เป็นระเบียบมาก

รถก็ไปอยู่บนที่สูงหมดแล้ว

สบายใจได้ ทุกท่าน

แต่ไม่รู้รถใครสีเทาๆ แย่งที่จอดผม ไม่ยอม ไม่ยอม:coolly-0019::coolly-0019:

เมื่อคืนฝนตกหนัก เลยเอาโลมาน้อยมาจอดเก็บที่ทำงาน(คงไม่ท่วมถึงชั้น5มั้ง)ขับมาเจอน้ำท่วมลาดพร้าวเกือบแย่เหมือนกัน

ช่างนุ มีอะไรแนะนำเกี่ยวกับRBช่วงน้ำท่วมมั้ยครับ ขอเป็นเกร็ดความรู้ให้สาวกRB ด้วยครับ
หรือตัวเจ้าสำนักเองยังแย่ 555555

แนะนำให้จอดครับ อย่าไปขับมัน แอ๊ๆๆๆๆๆๆ

แบริ่งจะมีปัญหาช่วง ต้นซอย กับท้ายซอย

นอกนั่นระบายทัน

หลังสุดที่ได้ไปคุย เจ้าสำนักกำลังวุ่นกับการหนีน้ำให้กับรถลูกค้าอยู่

จัดของซะเรื่ยมเลย เป็นระเบียบมาก

รถก็ไปอยู่บนที่สูงหมดแล้ว

สบายใจได้ ทุกท่าน

แต่ไม่รู้รถใครสีเทาๆ แย่งที่จอดผม ไม่ยอม ไม่ยอม:coolly-0019::coolly-0019:

แนะนำให้จอดครับ อย่าไปขับมัน แอ๊ๆๆๆๆๆๆ

5555ปรกติรถผมก็จอดอยู่แล้วครับ ขับปีล่ะ3ครั้ง:coolly-0015:ไม่มีตังเติมน้ำมัน เอ๊กๆๆๆ

ไม่รู้จะสรรหาคำจากไหนมาบรรยาย พูดได้คำเดียว(ประทับใจสุดๆ):coolly-0044:
วันนี้ฝากจอดที่ร้านท่ออีกวันครับเห็นว่าน้ำจะขึ้น เก็บภาพมาฝากก่อนครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

96.4 KB · อ่าน: 301
    84.9 KB · อ่าน: 102
    84 KB · อ่าน: 107
    97.3 KB · อ่าน: 106
    79.9 KB · อ่าน: 102
    81.4 KB · อ่าน: 97
ถูกใจมากๆๆๆๆๆๆ ครับ
(ว่าแต่สถานการณืน้ำเป็นไงบ้างครับ)

ค้ำโช๊คหน้าสวยๆ อีกซักชุดนะ แหล่มเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน