กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

****วัดรอบไม่ขึ้นดูตรงไหนดีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย panpravong
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

panpravong

Registered
วัดรอบไม่ขึ้นดูตรงไหนดีคับ ปกติขึ้นดีคับ แต่วันนี้ตอนติดเครื่องเข็มกระเด้งขึ้นมาหน่อยนึงแล้วก็นิ่งเลยคับ วัดรอบมันมีฟิวส์ตรงไหนมั้ยคับ
ขอบคุณครับ

เครืองอะไรครับ RB หรือ ปล่าว ถ้า RB อาจจะซ๊อตที่กล่องครับ

ก็ลองหา จอไมล์จากคันอื่น มาลองเสียบดูคับ
ถ้าขึ้น ก็แสดงว่า ไมล์เสียคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน