ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านพี่สมพรอยู่แถวไหนนะคับ

oaddud

Registered
LV
0

พอดีมีคนเขาแนะนำใหเอารถไปทำที่ร้าพี่สมพรนะคับ
แต่ไม่ทราบว่าร้านพี่เขาอยูแถวไหนนะ รบกวนพี่ๆช่วยบอกที่นะคับ
ว่าร้านพี่เขาอยูแถวไหนนะ แล้วไปยังไงนะ ผมอยู่แถวลาดพร้าวนะคับ:coolly-0017:

[TABLE id=HB_Mail_Container height="100%" cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0 UNSELECTABLE="on"][TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"]จากลาดพร้าววิ่งเข้ารัชดายิงยาวมาทางวิภาวดีข้ามสะพานข้ามแยกประชานุกูล เจอสี่แยกวงศ์สว่างเลี้ยวขวาไปจังหวัดนนท์ ตรงตลอดเจอสี่แยกนนท์ (นับสี่แยกแรกแล้วกัน) ตรงไปอีกเจอสี่แยกเลี่ยงเมืองนนทื (นับสี่แยกสองแล้วกัน) เลี้ยวขวา วิ่งพอพ้นตีนสะพานข้ามแยกมาหน่อย ซ.เลี่ยงเมือง 3 เลี้ยวซ้ายเข้าซอยอู่อยู่ขวามือ ชื่ออู่สิทธิพรล่ะมั้ง..โทร.083-179-5334 หลงไม่ต้องโทรหาเพราะฟังเค๊ามาอีกที...อ่ะล้อเล่น[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

ว่าแต่ไปทำอะไรอ่ะคั๊บ
ถ้าไม่ใช่เรื่องใหญ่เรื่องโตมาก
มีทางเลือกอีกทาง ร้านป.ประเสริฐยนต์ ( ร้านเก่าพี่สมพร )
บริหารงานโดยพี่สายัณห์
ร้านอยู่ริมถนนปากซอย กรุงเทพ ฯ-นนท์ ซอย 58
ลองดูก้อได้คั๊บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน