ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31Club.com ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบ

คับที่อยู่ได้คับใจอยู่ยาก
ยินดีด้วยครับ...แต่แหม...บ้านใหม่สวยดีครับจะทำบุญ (กิจกรรม)เมื่อไหร่บอกเราด้วยนะครับ

เหมือนผมเลย

คับที่อยู่ได้

คับใจ...กรูก็อยู่ :cry:

ดีเลยคั๊บ

รู้ตัวว่าหลงทาง กลับมาเริ่มใหม่

ดีกว่า เดินหาทางไปเรื่อย ๆ นะคั๊บ

เอ๊ะ มันเกี่ยวกันปะเนี่ย :cold:

ยินดีด้วยคั๊บ

ยินดีด้วย
ครับ
หน้าเวปสวยดี ครับ
ว่างๆจะไปเที่ยวเล่นด้วยนะครับ

บ้านเรามีกิจกรรมทุก ๆ เดือนนะคั๊บ
ทั้งควอเตอร์ไมล์ / กินข้าว / ทำบุญ / เตะบอล / จอดรถโชว์ ฯลฯ
ถ้าจะมาร่วมกิจกรรมก้อยินดีต้อนรับ
คนรักเซฟเหมือนกัน อย่าไปแบ่งแยกเลยว่ากรูอยู่โน่น อยู่นี่
สุดท้ายก้อคือคนที่ขับรถรุ่นเดียวกันอยู่ดี
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตามไปด้วยคน อิอิ

เอางั้นเลยเหรอ ครับพี่ อยากเลี้ยงอยู่นะ...แต่ผมไม่ค่อยกินอ่ะ กินคนเดียวมันเหงานะ คิคิคิ

เลี้ยงที่ผมกินได้หละกันอิอิ....ว่างๆเด๊วจัดให้คับพี่
A31661งั้นเปลี่ยนจากเหล้าเป็นยิ๋งแระกานนนน...!!!:dribble: :wink: :biggrin:

หวัดดีค่ะ :smile:

แวะมามิตติ้ง ของ พวกเราก็ได้นะยังไงก็ A31 เหมือนกัน

รู้สึกจะเป็นเดือน พฤษภาคม งานนี้ ทางกลุ่ม Cef-Thon เป็นเจ้าภาพ ค่ะ :smile: :smile:

หวัดดีค่ะ :smile:

แวะมามิตติ้ง ของ พวกเราก็ได้นะยังไงก็ A31 เหมือนกัน

รู้สึกจะเป็นเดือน พฤษภาคม งานนี้ ทางกลุ่ม Cef-Thon เป็นเจ้าภาพ ค่ะ :smile: :smile:
jhae

Cef-Thon เป็นเจ้าภาพ แสดงว่ากินฟรีใช่ม่ะ

โฮะๆ

ดีคับดีแวะไปชมมาและ รักกันคับรักกัน บ้านใหญ่หลังนี้ยินดีต้อนรับนะคับ รักสิงเดียวกันชอบสิ่งเดียวกัน ยังไงก็พี่น้องผองเพื่อนกันทั้งเพคับ:biggrin:

เมื่อวันที่ อาทิตที่ 6 เมษา เหงรถเซฟ ติดติกเกอร์ A31Club ที่งานมอเตอร์โชว์ อยุ่ 2-3 คัน นะคับ อิอิ

เมื่อวันที่ อาทิตที่ 6 เมษา เหงรถเซฟ ติดติกเกอร์ A31Club ที่งานมอเตอร์โชว์ อยุ่ 2-3 คัน นะคับ อิอิ
A31652มิตติ้งครั้งแรกคับน้า.... :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน