กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามปัญหาไฟเลี้ยวหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31790
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31790

Cefiro-Thailand Members
คือไฟเลี้ยวผมมันกระพริบเร็วอะครับ
ทำยังงัยดีให้มันกระพริบเป็นจังหวะ เหมือนรถคนอื่นเค้า
มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ นอกจากการใส่ไฟเลี้ยวไฟหรี่ให้ครบ คืมมันต้องเอาไฟออกเลี้ยวออกอะครับ

นั่นจิ หรือถอดกันชนออกหว่า........งง:coolly-0043:

แล้วทำไมพี่ถึงจะใส่ไม่ครบล่ะคับ

คือพอดีว่า เปลี่ยนกันชนtbo พอดีว่ามันไม่มีช่องใส่ไฟเลี้ยวตรงด้านหน้า แล้วปกติก้อไม่มีช่องใส่ไฟหรี่ด้านข้างอยู่แล้ว เลยต้องถอดไฟออกอ่ะครับ มันเลยกระพริบเร็ว

ไฟมันเดิมไม่ครบมันกระพริบถี่แน่นอนครับ

วิธีแก้ไม่รู้อะครับ....นอกจากว่าใส่ให้ครบเหมือนเดิม

1 ใส่ให้ครบ ลากสายไปซ่อนที่ไหนก็ได้

2 เพิ่มวัตต์ ของหลอดที่ใส่ได้ ให้เยอะๆ มันก็จะกระพริบช้าลงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน