กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำให้หน่อยค่ะ กำลังจะไปใช้บริการที่เค้ารับตรวจรถมือสองแต่ไม่มีความรู้

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย maypleka
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
M

maypleka

แนะนำให้หน่อยค่ะ กำลังจะไปใช้บริการของศูนย์cartrust ไม่แน่ใจเลยอยากได้ผู้มีประสบการณ์ชี้แจง เห็นเสียค่าตรวจเกือบสองพัน เลยอยากรู้ว่าตรวจละเอียดจริงเปล่า กำลังจะได้รถแล้วค่ะเลยระแวงนู่น-นี่ ไปทั่ว ช่วยนิดน่ะค่ะ:coolly-0033:

ได้รถ นี่คือ ป้ายแดงหรือ รอรถมือ 2 ครับ ถ้ามือสอง สำหรับคนดูไม่เป็น ไปเชื่อเขาก็ดีครับไม่เสียหาย จะได้รู้จุดอ่อนของรถคันนี้ว่าจะต้องเปลี่ยนอะไรมั่ง ก็ดีครับ แต่ถ้า มันเน่าจนรับไม่ได้ จะทำใจได้ไหมกับการเสีย 2 พันต่อครั้ง แล้วไม่เอารถคันนี้ แล้วถ้า เลือกรถ ไป 3 คันกว่าจะได้ที่ถูกใจ อืม มันก็ หกเจ็ดพันนะ ผมว่า เอาช่างไป เคาะรถ ดูช่วงล่าง แล้วทดลองขับก็เพียงพอนะ ถ้า ไม่เอาก็ยังไม่น่าเกลียดด้วย

ซื้อรถใหม่ จบ อิอิ:coolly-0011:

รถผม ซื้อมาผ่อนเดือนนึง 5719 บาท ซ่อมเดือนๆ 3-4000 บาทมั้ง ตายๆๆ เติมน้ำมันเดือนนึงหมื่นก่าบาท

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แนะนำว่า หาช่างเก่งๆ แถวบ้านไปดูก็พอแล้วครับ

เอาที่ใว้ใจได้ ไม่มั่ว เน้นที่ตัวถัง ช่วงล่าง

แนะนำว่า หาช่างเก่งๆ แถวบ้านไปดูก็พอแล้วครับ

เอาที่ใว้ใจได้ ไม่มั่ว เน้นที่ตัวถัง ช่วงล่าง
ขัดซีต้องไม่คดกับเครื่องยนต์ด้วยคับเดินเรียบดีรึป่าว หาช่างที่<รู้จักกันจิงๆ>นะคับ:coolly-0033:

อ๋อ ศูนย์นี้เค้ารับตรวจพวกมือ 2 ให้นอกสถานที่ไม่ใช่เหรอคับ สำหรับคนที่ซื้อชอบซื้อรถจากเต้นท์ แล้วดูรถไม่เป็น อะไรประมาณนี้คับ และรู้สึกว่าราคาของเค้าอยู่ที่ 1,000 ต้นๆ ถึง 2,000 บาท ก็ดีสำหรับคนที่อยากซื้อรถแต่ดูเรื่องเครื่องยนต์อะไรต่างๆ ไม่เป็น ก็คิดว่าบริการเค้าช่วยได้คับ :coolly-0020::coolly-0032::coolly-0034:

แฮะ ๆ โฆษณาแฝงป่าวคั๊บเนี่ย
สมัครใหม่ทั้งคนถาม คนตอบเลย
คุณคนถาม ถามครั้งแรกตั้งแต่ 22 เมษา 2009
คำถามเดียวกัน ป่านนี้คุณยังไม่ได้รถอีกเหรอ
กลับมาถามอีกที 5 เดือนให้หลัง กับคำถามเดิม
อืม ชี้แจงด้วยนะครับ
ให้เวลาถึงวันจันทร์เที่ยง ก่อนกระทู้จะหายลึกลับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แฮะ ๆ โฆษณาแฝงป่าวคั๊บเนี่ย
สมัครใหม่ทั้งคนถาม คนตอบเลย
คุณคนถาม ถามครั้งแรกตั้งแต่ 22 เมษา 2009
คำถามเดียวกัน ป่านนี้คุณยังไม่ได้รถอีกเหรอ
กลับมาถามอีกที 5 เดือนให้หลัง กับคำถามเดิม
อืม ชี้แจงด้วยนะครับ
ให้เวลาถึงวันจันทร์เที่ยง ก่อนกระทู้จะหายลึกลับ

ว่าจะไม่ทักแล้วนะ มึงนี่ก้

เลข IP ใกล้กันซะด้วย ฮ่าๆๆๆ น่าสงสัย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน