ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ของปล่อยของมั่งนะครับ มือสามบ้าง มือสองบ้าง

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
LV
0

ไฟท้ายแดงมือสาม(ถอดจากรถผม) 1 ชุด ไม่มีชุดไฟด้านหลังให้นะครับขายตามสภาพ 4,500 บาทครับ

ท้ายแดงมือสองยี่ปุ่น มี 2 ชุด ชุดละ 7,500 บาทครับ (ขายหมดแล้วครับ)

พวงมาลัยหนังก้านยก OMP แท้มือสาม(ถอดจากรถผม)สภาพ 80% หนังยังนิ่มสวย 4,000 บาทครับ (ขอยกเลิกการขายนะครับ เปลี่ยนใจเก็บไว้ใช้เองแล้ว)

โช๊ค TEIN หลังปรับเกลียว โช๊คหน้ารอเรล สปริงใหญ่ มือสองครึ่ง ใส่รถผมแค่ 1-2 เดือนวิ่งน้อยครับ ขายทั้งชุด 10,000 ถ้าแยกขาย เอาคู่ละ 5,500 บาทครับ (ถอดเพราะมันนุ่มไปหน่อย) (โดนนักเลงตัวแดงสอยไปแล้วครับ)

เบรค R33-GTS มือสาม คาลิเปอร์สภาพดีพ่นสีเหลือง จานหน้า-หลังเริ่มบางขายตามสภาพ 7,500 บาทครับ

เฟื่องท้าย LSD Nismo 2 way อัตราทด 4.3 ขาย 7,000 บาทครับ

ชุดแต่งทรง Wonder ถอดจากรถผม (หน้าตาตามรูปลายเซนต์ข้างล่าง) ขายทั้งชุด 7,000 บาทครับ

ท่อ HKS Hiper มือสามไส้ 3 นิ้ว ภายนอกสภาพสวย แต่ไส้ผุ ใยแก้วปลิ้น เอาไปใส่ขำขำขาย 1,500 บาทครับ (นักเลงตัวแดงอีกรายการครับ)

ปอลิง.รูปยังไม่ได้ลงคอม สนใจโทรสอบถามได้ครับ ยินดีส่งรูปให้ดูอย่างละเอียดทางโทรศัพท์

สนใจโทรสอบถามได้ 16 ชั่วโมง (ขอนอนบ้างไรบ้างซัก 8 ชั่วโมง)

081-376-9485 , 085-555-4107 (Wazapp , Line) บอลครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ชุด wonder จะถอดขายทำม้าย......

ใส่จนให้เค้าขนานนามเป็น "บอล wonder" ไปเล้ย...! :coolly-0010: ใครพูดถึงก็ร้องอ๋อ ให้เป็น image ติดตัวไปเลย

แถวนี้เค้ายังเรียกน้าว่า "น้าเหวก ยูราส" เลย :coolly-0010: 555+

ชุด wonder จะถอดขายทำม้าย......

ใส่จนให้เค้าขนานนามเป็น "บอล wonder" ไปเล้ย...! :coolly-0010: ใครพูดถึงก็ร้องอ๋อ ให้เป็น image ติดตัวไปเลย

แถวนี้เค้ายังเรียกน้าว่า "น้าเหวก ยูราส" เลย :coolly-0010: 555+
A31715
แหม๋มมมม น้าเหวกก็ ช่วงนี้ตุนของหลายอย่างต้องปล่อยไปบ้างสิครับ

ตอนนี้เค้าก็เรียกกันติดปากอยู่แล้วว่า บอล แปดนิ้วครึ่ง ก็โอเคอยู่ครับ

แหม๋มมมม น้าเหวกก็ ช่วงนี้ตุนของหลายอย่างต้องปล่อยไปบ้างสิครับ

ตอนนี้เค้าก็เรียกกันติดปากอยู่แล้วว่า บอล แปดนิ้วครึ่ง ก็โอเคอยู่ครับ
A31069
เหลือแปดนิ้วครึ่งเองเหรอ ของน้านี่น้องๆยังเรียกป๋าเหวก 10 นิ้วอยู่เลย :coolly-0010: 555+

ปล. ดูดิ๊กระทู้ขายของจะเปลี่ยนแนวกันอีกแล้ว นี่แหละเซฟไทย 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน