กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับติดตั้ง Lpg และ แก้ไขงาน Lpg

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31001
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ป๋าครับ จะเอายาริสไปติด หัวฉีด+ถังโดนัด ราคาจบที่เท่าไหร่ครับ พร้อมแจ้งแก๊สลงเล่ม

ป๋าครับ จะเอายาริสไปติด หัวฉีด+ถังโดนัด ราคาจบที่เท่าไหร่ครับ พร้อมแจ้งแก๊สลงเล่ม

ยี่ห้อ Gasitaly+*Donut= 30,000.-บาท
ยี่ห้อ AC Stag4+*Donut= 34,000.-บาท

*ถังโดนัทขนาด 42ลิตรพร้อมวาวล์อิตาลี
ค่าบริการแจ้งลงเล่มเพิ่มเงินอีก 3,500.-บาท

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เคยติดแก๊สกับเครื่อง RB20 NA+FIX MIX
ถ้าผมไปลง 1J-GTE จะต้องอัพเกรดเพิ่มอะไรบ้างครับป๋า

เคยติดแก๊สกับเครื่อง RB20 NA+FIX MIX
ถ้าผมไปลง 1J-GTE จะต้องอัพเกรดเพิ่มอะไรบ้างครับป๋า

ต้องอัพเกรดทั้งหมด ยกเว้นถังแก๊สเท่านั้นครับ

ป๋าคับ rb20e ถังโดนัท จบที่เท่าไรคับ และได้ถังกี่กิโลคับ

ยี่ห้อ Gasitaly+*Donut = -บาท
ยี่ห้อ AC Stag-300Plus+*Donut = - บาท

ใช้เวลา 2 วันป่าวคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ป๋าคับ rb20e ถังโดนัท จบที่เท่าไรคับ และได้ถังกี่กิโลคับ

ยี่ห้อ Gasitaly+*Donut = -บาท
ยี่ห้อ AC Stag-300Plus+*Donut = - บาท

ใช้เวลา 2 วันป่าวคับ

ถังโดนัทสำหรับใส่รถCef ไม่มีครับ เพราะว่ายางอะไหล่วางแนวตั้ง ที่ขายอยู่ทั่วไปเป็นแบบวางนอนครับ

พี่ครับ ถ้าเปลี่ยนจากเกียร์AUTOเป็นเกียร์ธรรมดา ต้องจูนใหม่หรือป่าวครับ

เมื่อเย็นวาน เอารถเข้าไปใช้บริการติดตั้งแก็สที่ Jas Service
ฝากป๋าดูแล เจ้า A32 แทนผมด้วยนะครับ

เมื่อเย็นวาน เอารถเข้าไปใช้บริการติดตั้งแก็สที่ Jas Service
ฝากป๋าดูแล เจ้า A32 แทนผมด้วยนะครับ

เสร็จวันพุธเย็นน่ะครับ

.........................................

พี่ครับrb20de auto ติดแก๊สระบบดูดได้มั๊ยครับเพราะช่างแถวบ้านบอกว่าไม่ได้ แต่ถ้าติดได้ราคาเท่าไหร่ครับ พรุ่งนี้เอาเข้าไปติดได้เลยมั้ยครับแล้วกี่วันได้ แบบว่างบน้อยแต่ใจร้อนครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

พี่ครับrb20de auto ติดแก๊สระบบดูดได้มั๊ยครับเพราะช่างแถวบ้านบอกว่าไม่ได้ แต่ถ้าติดได้ราคาเท่าไหร่ครับ พรุ่งนี้เอาเข้าไปติดได้เลยมั้ยครับแล้วกี่วันได้ แบบว่างบน้อยแต่ใจร้อนครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ติดน่ะติดได้ครับ แต่สไตล์ที่ผมทำราคาจะแพงพอๆกับติดระบบหัวฉีด เพราะระบบดูดนั้นผมจะทำใช้ร่วมกับแลมด้าคอนโทรล ลงทุนทำครั้งเดียวติดหัวฉีดเลยครับ ราคาไม่แพงแล้ว โทรมาคุยได้เลย 08 18 21 10 47

........................................................

เมื่อวานไปรับรถมา พร้อมกับทดลองขับ แล้วก็จูนแก้ส มาเรียบร้อยแล้วครับ
ขับกลับบ้านก็ปกติเหมือนขับน้ำมัน อัตราการเร่งก็ปกติ
ที่เพิ่มมาคือเสียงของหัวฉีดแก็ส ที่ดังเวลาทำงานด้วยแก็สนิดนึงเท่านั้นเอง
ใช้งานสักพักแล้วจะมารายงานผลอีกทีนะครับ
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน