กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef - Thon TODAY

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31092

Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
Cef - Thon TODAY

เฮ้อเห็นเขาตั้งกันมากมาย เลยตั้งบ้าง
เมาไหนอีกดี
เสาร์นี้เจอไหนกี่โมงโว้ยครับพี่น้อง

Re: Cef - Thon มาทางนี้

ปั๊มเจท ก่อนสมาคมชาวปักใต้ไง

6.00 น. ล้อหมุน(อีกแล้ว) วิ่งตรงไปพระราม 5 ตัดใหม่แล้วไปขึ้น ด่วนงามวงศ์วานเหมียนเดิม

ล้อมันหมุน 6 โมงจริงหรือป่าววะบอล
เอาเบียร์กี่ป๋องกี่ลัง ซื้อแถวบ้านผมไปดีกว่าไหม น้ำแข็งกระสอบละ40 เอง
เบียร์กระป๋ฮงก้อซื้อไป3แพ็ค แล้วเดี๋ยวไปหารที่สนามเอา

Re: Cef - Thon มาทางนี้

ปั๊มเจท ก่อนสมาคมชาวปักใต้ไง

6.00 น. ล้อหมุน(อีกแล้ว) วิ่งตรงไปพระราม 5 ตัดใหม่แล้วไปขึ้น ด่วนงามวงศ์วานเหมียนเดิม

ถ้าออกเพลานั้น คาดว่าคงได้เจอกะกลุ่มนนท์ นะนั้น 5 5 5

เบียรืเอาที่พี่เอก ส้มเหมือนเดิมมั๊ย ของเดิม 5 แพคยังเอาไม่อยุ่เลย เด๊ยวโทรถามพี่เอกดูว่าเค้าไปเช้าป่าว

นี่เอาแค่ 3 แพค 8 โมงเช้าก็หมดแล้ว

55555555555555

เอาถังน้ำแข็งบอลไป 1 ใบใหญ่ เหมือนเดิม มีใครจะเอาไปเพิ่มมั๊ย

อ้าวไหนบอลโทรบอกว่าจะให้เค้าเป็นคนตั้งกระทู้นี้ไง :cry:
[FONT=/'/Angsana New/'/]งอนแว้ววว[/FONT]

เบียรืเอาที่พี่เอก ส้มเหมือนเดิมมั๊ย ของเดิม 5 แพคยังเอาไม่อยุ่เลย เด๊ยวโทรถามพี่เอกดูว่าเค้าไปเช้าป่าว

นี่เอาแค่ 3 แพค 8 โมงเช้าก็หมดแล้ว

55555555555555

เอาถังน้ำแข็งบอลไป 1 ใบใหญ่ เหมือนเดิม มีใครจะเอาไปเพิ่มมั๊ย

กินด้วยได้อะป่าว :dribble:

คราวที่แล้วก็นัดแบบเนี้ยอะ
กว่าจะgo
หนูละเบื่อ ก้ากกกกกกกกกกกกกกกก:wink: <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

คราวที่แล้วก็นัดแบบเนี้ยอะ
กว่าจะgo
หนูละเบื่อ ก้ากกกกกกกกกกกกกกกก:wink: <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
เบื่ออะไรเดียวห้ามขับเซพเลยนะเดียวเหอะ

ขออภัยอย่างแรงเมื่อวานเปลื่ยนเส้นทางกระทันหัน..เลี้ยวเข้าวัดไปฟังสวดตาบักตั๋นแทน...:cry:

น้องไปทะเล กลับวันอาทิตย์นะพี่น้อง

พักร้อน 3 วัน เอิ๊กๆๆ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน