ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่องแอร์หน่อยคับ

A31886

GKaonoKG
Cefiro-Thailand Members
LV
0

ขอโทดคับ ขอถามเรื่องรถหน่อยคับ

พอดีรถเป็นอะไรไม่ทราบเหมือนกัน พอเร่งเครื่องเกิน 4000 รอบทีไรฟิวแอร์ขาดทุกที

เปลี่ยนคอมแอร์แล้ว หน้าจอแอร์ก็แล้ว คับ

ปล.ถ้าฟิวไม่ตัดก็จะเร่งไม่ค่อยขึ้นคับ เร่งแล้วมันจะสะดุดๆ :coolly-0007:

เปงเหมือน นาวาร่า. ของลูกค้าที่เข้ามาให้ผมเช็ดเลย อาจจะเหมือนกันน่ะพอเร่งฟิวล์ขาดตลอด
คอมแอร์ทำงานพัดลมโบรเวอร์ไม่หมุน ถ้าจะหมุนก้อเปงบ้างครั้ง สีดังที่ตู้อีกด้วย รื้อทุกอย่างดูทุกตัว
ไม่หาย. ไล่สายไฟไปมา ไม่เจอ. สุดท้ายไปเจอสายไฟในตู้มันซ็อก. ทำการซ่อมหายเลย. (ไว้ลองพิจารณาดูน่ะครับ)

เปงเหมือน นาวาร่า. ของลูกค้าที่เข้ามาให้ผมเช็ดเลย อาจจะเหมือนกันน่ะพอเร่งฟิวล์ขาดตลอด
คอมแอร์ทำงานพัดลมโบรเวอร์ไม่หมุน ถ้าจะหมุนก้อเปงบ้างครั้ง สีดังที่ตู้อีกด้วย รื้อทุกอย่างดูทุกตัว
ไม่หาย. ไล่สายไฟไปมา ไม่เจอ. สุดท้ายไปเจอสายไฟในตู้มันซ็อก. ทำการซ่อมหายเลย. (ไว้ลองพิจารณาดูน่ะครับ)

ขอบคุณคับ จะเอาไปลองเชคดูคับ :coolly-0034:

พัดลมคอมแอร์ต่อตรงเข้ากับกล่องฟิวส์ จะเจอปัญหานี้บ่อยครับ ต้องไล่สายไฟใหม่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน