ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาย @@ขายแต่งรถA31@@ ภายใน+ภายนอก#รูปประกอบ

รับทราบครับท่านประธาน อันนี้ชุดที่ 2 แล้วครับ
ครั้งแรกผมขายไปหมดแล้วครับ:coolly-0033:

ส่วนท่านที่จองเย็นนี้มาโลตัสเลยครับ

ครั้งที่แล้วลงขาย พอโทรมาจองผมล็อคของให้ แล้วหายไปผมก็ไม่มารับ
ท่านอื่นท่านที่อยากได้จริงจะมารับก็ไม่ได้ของ
ครั้งนี้ขอมารับจริงนะครับ ขายมา หลายครั้งแล้วครับ
ขอบคุณครับ

55555 โอเคค้าบบบบบ ชัดเจนเปลี่ยน ของดีๆ จัดไป

ปิดเครื่องนิ่งสนิทแต่เช้า คือยังไงครับ

ไม่มีสัญญาณตอบรับ จากหมายเลขที่ท่านเรียก......................... ว่าจะถามการ์ดกระจกมองข้างยังอยู่ป่าวครับ

เอ่ออออ ก็ไม่รู้ยังไงนะ แต่มีแต่คนถาม บางคนโทตั้งแต่เช้าละ
แต่ก็ไม่สามารถติดต่อได้ ลองดูกันไปคับ ใจเย็นๆ

ขอโทษด้วยครับ ติดงานครับ โทรมาได้เลยครับ เมื่อกี้ก็มีโทรมานัด 1รายแล้วครับ:coolly-0023:

ไม่คิดว่าจะซื้อกันขนาดนี้ครับ

เรื่องการ์ดกระจกมองข้างครับที่คุยกัน เจอที่เคยไปติดแอร์นะครับ

ของเหลือเท่าที่ เห็นแล้วครับ จัดส่งเรียบร้อยไปหลายชิ้น ส่วนท่านที่นัดวันพรุ่งนี้ ถ้ามีคนมาก่อนต้องขอโทษด้วยครับ:coolly-0023:

ของเหลือ 2 รายการแล้วครับ

ถ้ากลับจากต่างจังหวัด มีอีกชุดครับ

ของแต่งทั้งนั้นครับ:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน