กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชุด ซ่อมปั๊มเบรคล่าง R32 มีขายไหมเอย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย bookimji
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

bookimji

Registered
ตามหัวข้อเลยครับ ถ้ามีจะส่ง เชียงใหม่ได้ไหม พอดีมีปัญหาเบรคจับไม่เสมอ ทำให้สีจานมันไม่เท่ากัน และ ที่สำคัญเบรคไม่ค่อยอยู่ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

บางไผ่ อะไหล่ยนต์ เคยซื้ออยู่1ชุด ด้านหน้า

บางไผ่ที่ว่าอยู่ที่สี่มุมเมืองชิมิเก้ง ผมรู้เท่านี้งับผม ^^

บางไผ่ที่ว่าอยู่ที่สี่มุมเมืองชิมิเก้ง ผมรู้เท่านี้งับผม ^^

เคยไปเบิก oring หัวฉีดที่ศูนย์แล้วพนักงานที่ศูนย์เค้าแนะนำมาร้านนี้ครับ

ลองหาในเวบดูครับ ผมจำได้ว่าเค้ามีเวบ

โทรสั่งโอนตัง แล้วให้เค้าส่ง น่าจะได้

ใช้ของวอนโวร์740เหมือนกันเป๋เลยผมเคยเอาไปเทียบมาซ่อมมาแล้ว

ผมไปเบิกมาแล้วครับชุดหน้า
ที่ร้าน น.เจริญกลการ วรจักร ประกอบไปด้วย

1. ยางกันฝุ่น 8 ตัว
2. ลวดรัดยางกันฝุ่น 8 ตัว
3. โอริงลูกสูบ 8 ตัว
4. ยางปิดน็อตไล่ลม 2 ตัว
5. จารบีทาลูกสูบเบรค 1 ซองเล็ก ( สีชมพู )

ชุดนี้เป็นของ 300ZX นะครับ
แต่ขนาดของโอริงและยางกันฝุ่นเท่่ากันทั้งหมดครับ

ไฟล์แนบ

35.7 KB · อ่าน: 219
    55 KB · อ่าน: 200
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมไปเบิกมาแล้วครับชุดหน้า
ที่ร้าน น.เจริญกลการ วรจักร ประกอบไปด้วย

1. ยางกันฝุ่น 8 ตัว
2. ลวดรัดยางกันฝุ่น 8 ตัว
3. โอริงลูกสูบ 8 ตัว
4. ยางปิดน็อตไล่ลม 2 ตัว
5. จารบีทาลูกสูบเบรค 1 ซองเล็ก ( สีชมพู )

ชุดนี้เป็นของ 300ZX นะครับ
แต่ขนาดของโอริงและยางกันฝุ่นเท่่ากันทั้งหมดครับ

ราคาอยู่ที่กี่บาทครับ ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน