กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เจอหลังคาธรรมดา กับ Sun Roof ราคาไม่แรงมา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
ชี้เป้าให้ได้.. แต่ไม่บอกที่อื่น บอกใน Board เท่านั้น PM มาถามแล้วกัน

Sunroof 22,000
หลังคาธรรมดา 6,000

สนใจโทรมาถามได้
ถ้าได้ซื้อจริงๆ ก็เลี้ยงไฮเนเก้นผม 2 ป๋องๆ ครึ่งลิตรพอ

ต้น

เดี๋ยวนี้ราคา 2 กว่าแล้วเหรอ เมื่อก่อนซื้อ หมื่นกลาง ๆ เองของแต่งทำไมมันแพงจังหว่า

ช่ายๆ พี่เบิร์น ผมยังจำได้เลย เมื่อสมัยก่อนประมาณ 3 ปีที่แล้ว หลังคาธรรมดามีตังซัก 4500 ก็ซื้อได้แล้ว ส่วนซันรูฟนี่มี 17-18000 ก็ยกไปได้เลยตอนนั้น

ถอยลงไปสัก6ปีเพื่อนตูวื้อมา9000เองหลังคาปัดหลังครบๆ4500 เมื่อ6-7ปีที่แล้วนะ

ช่ายๆ พี่เบิร์น ผมยังจำได้เลย เมื่อสมัยก่อนประมาณ 3 ปีที่แล้ว หลังคาธรรมดามีตังซัก 4500 ก็ซื้อได้แล้ว ส่วนซันรูฟนี่มี 17-18000 ก็ยกไปได้เลยตอนนั้น

ถอยหลัง3ปีเลยเหรอคับแชมป์ ร้านพี่สมพร พฤษภา ปีที่แล้วเอง ซันลู๊ป เปิดมา 18000 เสียดายจิงๆตอนนั้นไม่มีตัง
2 วันที่แล้ว ไปบางนามาผมหาของไม่ได้ซักร้าน มีแต่ให้สั่งไว้ เปิดประมาณ 25-27 จุกเลย:cry:

อย่าไปพูดถึงอดีตเลยคั๊บ
เอาเป็นว่าราคาปัจจุบันเท่านี้
ใครพอมี จะซื้อไว้ใช้ก้อรีบ ๆ จัดการเล้ย

เสียดาย ตรูนะจะขาย dmax เก็บเซฟไว้ใช้ต่อ เฮ้อ .....ยังบนกับแฟนอยู่เลยคิดถึงมันจัง จะหามาปั้นใหม่ก็เจอแต่ผุๆงามๆไม่ค่อยจะมีเลย

ยิ่งตอนนี้อีดีแมคแดกนำมันจัง ตั้ง 13 ลิตรอะ เศร้าใจ

เสียดาย ตรูนะจะขาย dmax เก็บเซฟไว้ใช้ต่อ เฮ้อ .....ยังบนกับแฟนอยู่เลยคิดถึงมันจัง จะหามาปั้นใหม่ก็เจอแต่ผุๆงามๆไม่ค่อยจะมีเลย

ยิ่งตอนนี้อีดีแมคแดกนำมันจัง ตั้ง 13 ลิตรอะ เศร้าใจ

แล้วขายไปทำไมล่ะเอ่อ

จะหาจิง ๆ ป่าวล่ะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ผมว่ากัดฝันซื้อไปก่อนดีก่า ไม่รู้ว่าปีหน้ามันจะเท่าไหร่

ไปเช็ค PM หรือยังน้า.... ติดต่อแล้ว หรือยังไง บอกด้วยนะคับ