กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Meeting บางแสน เดือนพฤษภาคม 50

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
จัดกันวันไหนดีคร๊าบบบบ พี่น้อง
จะได้ประชาสัมพันธ์ กันแต่เนิ่นๆ คนมีธุระ จะได้เลื่อน ได้เตรียมตัว
ทำตนให้ว่าง ว่ากันไปเลยครับ พี่น้อง

ปายยยยล้วยก้าบบบบบบบบบบบ.
แล้วขอความอนุเคราะห์ชาวกลุ่มบางแสนโปรดจองที่พักให้ด้วยนะครับ แบบว่ากะมาววววววกะชาวบางแสนหน่อยอ่ะ

meeting บางแสนสงสัยต้องให้น้าปุ๊เลี้ยงเหล้าอะ แฮ่ล้อเล่งนะน้า

meeting บางแสนสงสัยต้องให้น้าปุ๊เลี้ยงเหล้าอะ แฮ่ล้อเล่งนะน้า
ได้ สบาย ๆ ......................... ............ :sweet_kiss: :sweet_kiss: :biggrin:

อยากไปอ่ะ.........

แต่คงไม่ไป ไม่อยากเจอหน้าปุ้บ้า 555

ว่าแต่ว่าวันไหนหรอคับ ผมได้เลื่อนคิวถ่ายแบบออกไป:boss: ถ้าเกิดว่ามาตรงกันกับงานบางแสนคับ (+555)อยากไปจิงจิงน้า:redface:

ว่าแต่ว่าวันไหนหรอคับ ผมได้เลื่อนคิวถ่ายแบบออกไป:boss: ถ้าเกิดว่ามาตรงกันกับงานบางแสนคับ (+555)อยากไปจิงจิงน้า:redface:

กรูสิฮากกกกกกกกกกกกกก:dribble:

Test ลายเซนต์ หน่อย มะคืน ไปนั่งเทส ร้านที่จะจัดมิติ้งมา แล้ว เอ่อ ........ยังเมาอยู่เลย 55

.....ถ้าเสาร์อาทิตย์...ได้ไปแน่ครับ....จาล็อคคอตาเอกไปด้วย อิ อิ....

จัดที่ไหนน้าที่ ฮาเลมตรงข้ามที่เราไปจอดถ่ายรูปกัน ตรงนี้ป๊ะ:verrckt:

ไฟล์แนบ

19.4 KB · อ่าน: 125
    33.3 KB · อ่าน: 127
จัดที่ไหนน้าที่ ฮาเลมตรงข้ามที่เราไปจอดถ่ายรูปกัน ตรงนี้ป๊ะ:verrckt:

ถูก.................................... แต่ มันชื่อ ไซเลม ไม่ใช่เรอะ

เรื่องรูปเดี๋ยวเก่งจัดการให้....มีเก็บไว้หลายคันอยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน