กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31445
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: แนะนำอู่ทำเครื่องตระกูลนิสสันโดยช่างนิสสัน

อยากเห็นรูปคันดำจังเลย

Re: แนะนำอู่ทำเครื่องตระกูลนิสสันโดยช่างนิสสัน

รูปผลงานครับ จากสำนักครับ

ไฟล์แนบ

56.6 KB · อ่าน: 897
    55.1 KB · อ่าน: 920
    68.7 KB · อ่าน: 910
    51.3 KB · อ่าน: 916
    54.6 KB · อ่าน: 857
    111.6 KB · อ่าน: 873

แหล่มครับสำนักนี้
ปล.พี่นุรถเครื่องฝาสีเหลืองอะ ห้องเครื่องสีส้มปะ

แหล่มครับสำนักนี้
ปล.พี่นุรถเครื่องฝาสีเหลืองอะ ห้องเครื่องสีส้มปะ[/quote
ใช่ครับสีส้มมุข สีโดนใจล่ะซิ:redface:

รูปสุดท้ายเป็นของคันห้องเครื่องสีส้มที่ก่อนทำสีและจัดวางสายไฟใหม่ครับ มีความเห็นแนะนำกันได้ครับ:redface:

โทรสอบถามได้ครับ ราคาพี่น้องครับ 089-2011526 (ช่างนุ)

งานรับประกันความพึงพอใจ อิ อิ

ตระกลู นิสสัน อย่าง อาร์ บี เริ่มมี สีสันแล้ว 5555

รูปสุดท้ายเป็นของคันห้องเครื่องสีส้มที่ก่อนทำสีและจัดวางสายไฟใหม่ครับ มีความเห็นแนะนำกันได้ครับ:redface:

เหมือนรถคนละคันเลย งามแท้ๆๆๆๆ

ว่างยังอะ รออยู่เนี่ย...

มีรับติดแก็ส RB20 T ไหมครับพี่:verwirrt:

สอบถามหน่อยครับพี่รถผมบางครั้งเดินสดุด (บางครั้งนะครับ) 20 โบครับ ตรวจเช็คตรงไหนได้บางคับนอกจากหัวเทียน

สอบถามหน่อยครับพี่รถผมบางครั้งเดินสดุด (บางครั้งนะครับ) 20 โบครับ ตรวจเช็คตรงไหนได้บางคับนอกจากหัวเทียน

ส่วนมากมักจะเป็นตอนเครื่องร้อนๆหรือเปล่าครับถ้าใช่ให้ลองดูที่คอล์ยก่อนน่ะครับโดยการติดเครื่องแล้วยกตัวคอล์ยขึ้นถ้ามีไฟรั่วก็คือเสีย / ตัววัดอุณหภูมิน้ำเป็นขี้ตะกันก็จะอ่านอุณหภูมิผิดก็จะจ่ายน้ำมันหนาเกินไปก็สะดุดได้ และอีกหลายๆอาการ (โทรมาคุยกันได้ กับคนรักRB-SR nissan only):redface:

จะทำเข้ามาจอดเลยครับพี่น้องเดียวจัดให้( แต่ช้านิดน่ะครับ ) :redface:
ขอบคุณค๊าบ ศิษย์พี่ ไว้น้องว่างจะรีบไปเลย

อืมๆๆๆ UP UP ใกล้เสร็จแว้วววววววรถเรา อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน