ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับติดตั้ง Lpg และ แก้ไขงาน Lpg

ป๋าครับ จะเอายาริสไปติด หัวฉีด+ถังโดนัด ราคาจบที่เท่าไหร่ครับ พร้อมแจ้งแก๊สลงเล่ม

ป๋าครับ จะเอายาริสไปติด หัวฉีด+ถังโดนัด ราคาจบที่เท่าไหร่ครับ พร้อมแจ้งแก๊สลงเล่ม
A311100
ยี่ห้อ Gasitaly+*Donut= 30,000.-บาท
ยี่ห้อ AC Stag4+*Donut= 34,000.-บาท

*ถังโดนัทขนาด 42ลิตรพร้อมวาวล์อิตาลี
ค่าบริการแจ้งลงเล่มเพิ่มเงินอีก 3,500.-บาท

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เคยติดแก๊สกับเครื่อง RB20 NA+FIX MIX
ถ้าผมไปลง 1J-GTE จะต้องอัพเกรดเพิ่มอะไรบ้างครับป๋า

เคยติดแก๊สกับเครื่อง RB20 NA+FIX MIX
ถ้าผมไปลง 1J-GTE จะต้องอัพเกรดเพิ่มอะไรบ้างครับป๋า
A31590
ต้องอัพเกรดทั้งหมด ยกเว้นถังแก๊สเท่านั้นครับ

ป๋าคับ rb20e ถังโดนัท จบที่เท่าไรคับ และได้ถังกี่กิโลคับ

ยี่ห้อ Gasitaly+*Donut = -บาท
ยี่ห้อ AC Stag-300Plus+*Donut = - บาท

ใช้เวลา 2 วันป่าวคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ป๋าคับ rb20e ถังโดนัท จบที่เท่าไรคับ และได้ถังกี่กิโลคับ

ยี่ห้อ Gasitaly+*Donut = -บาท
ยี่ห้อ AC Stag-300Plus+*Donut = - บาท

ใช้เวลา 2 วันป่าวคับ
2883
ถังโดนัทสำหรับใส่รถCef ไม่มีครับ เพราะว่ายางอะไหล่วางแนวตั้ง ที่ขายอยู่ทั่วไปเป็นแบบวางนอนครับ

พี่ครับ ถ้าเปลี่ยนจากเกียร์AUTOเป็นเกียร์ธรรมดา ต้องจูนใหม่หรือป่าวครับ

เมื่อเย็นวาน เอารถเข้าไปใช้บริการติดตั้งแก็สที่ Jas Service
ฝากป๋าดูแล เจ้า A32 แทนผมด้วยนะครับ

เมื่อเย็นวาน เอารถเข้าไปใช้บริการติดตั้งแก็สที่ Jas Service
ฝากป๋าดูแล เจ้า A32 แทนผมด้วยนะครับ
nassVQ2000
เสร็จวันพุธเย็นน่ะครับ

.........................................

พี่ครับrb20de auto ติดแก๊สระบบดูดได้มั๊ยครับเพราะช่างแถวบ้านบอกว่าไม่ได้ แต่ถ้าติดได้ราคาเท่าไหร่ครับ พรุ่งนี้เอาเข้าไปติดได้เลยมั้ยครับแล้วกี่วันได้ แบบว่างบน้อยแต่ใจร้อนครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

พี่ครับrb20de auto ติดแก๊สระบบดูดได้มั๊ยครับเพราะช่างแถวบ้านบอกว่าไม่ได้ แต่ถ้าติดได้ราคาเท่าไหร่ครับ พรุ่งนี้เอาเข้าไปติดได้เลยมั้ยครับแล้วกี่วันได้ แบบว่างบน้อยแต่ใจร้อนครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
bond39
ติดน่ะติดได้ครับ แต่สไตล์ที่ผมทำราคาจะแพงพอๆกับติดระบบหัวฉีด เพราะระบบดูดนั้นผมจะทำใช้ร่วมกับแลมด้าคอนโทรล ลงทุนทำครั้งเดียวติดหัวฉีดเลยครับ ราคาไม่แพงแล้ว โทรมาคุยได้เลย 08 18 21 10 47

........................................................

เมื่อวานไปรับรถมา พร้อมกับทดลองขับ แล้วก็จูนแก้ส มาเรียบร้อยแล้วครับ
ขับกลับบ้านก็ปกติเหมือนขับน้ำมัน อัตราการเร่งก็ปกติ
ที่เพิ่มมาคือเสียงของหัวฉีดแก็ส ที่ดังเวลาทำงานด้วยแก็สนิดนึงเท่านั้นเอง
ใช้งานสักพักแล้วจะมารายงานผลอีกทีนะครับ
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน