กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ฝีมือล้วน ๆ หน้าไม่ตาเกี่ยว++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
แด่พี่น้องเซฟไทยทุก ๆ ท่านครับ
:wink: :wink: :wink:

credit : wolfman... ( เจ้าของรูป ตัวจิง )

ไฟล์แนบ

26.3 KB · อ่าน: 464
    17.7 KB · อ่าน: 463
    17.6 KB · อ่าน: 455
    26.7 KB · อ่าน: 465
    6 KB · อ่าน: 458
    28.3 KB · อ่าน: 459

ไม่ต้องเสียใจในหน้าตาของตัวเอง
ดูตัวอย่างจากพี่คนนี้ได้เลย

credit : wolfman... ( เจ้าของรูป ตัวจิง )

ไฟล์แนบ

34.4 KB · อ่าน: 398
    26.8 KB · อ่าน: 391
    28.4 KB · อ่าน: 400
    23.9 KB · อ่าน: 399
    23.9 KB · อ่าน: 399
โห... ไอแร้ะ เมิงไม่ส่งกระจก เร้ย สาสส
ส่องแล้วพี่ไม่ส่องจะกล้าพูดได้ไง มั่นใจนะเนี้ยถึงกล้าพูด
ปล.หล่อไม่มาก อยากตลอดเวลา

ดูแล้วมันทำให้ผมมีกำลังใจขึ้นเยอะเลย

เรายังไม่หมดหวัง !

:cry:​

เหอ.....หนูขออยู่ให้ผู้ชายชำใจเล่นอย่างนี้อะดีแล้ว
ถึงจะดำ..แต่ก็เลือกนะ..ก๊ากก

ตอนนี้นิตยสาร ไทม์ ได้ยกให้พี่แกเป็น MAN OF THE YEAR ประจำปีนี้ไปแล้วครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

หน้าตาก็งั้น แต่แฟนน่ารัก ดีนะแฟนเราก็น่ารัก แต่ป๋มก็หล่อกว่าพี่คนนั้นอะ อิอิ

ช่ายไม่ยุติธรรม แม่งเอ๊ย แสดเอ๊ย โคตรย่า โว๊ยยยยยยยยยยยยย แม่ง

ความยุติธรรมในโลกนี้ มันอยู่ตรงไหน? ใครก็ได้บอกผมที

555555 อิจฉากันเป็นแถบๆ...
สาดดดดด กรูไม่มีมั่ง แล้วไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน