กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึง แชมป์ a31212 ไปอยู่ tiida-club ตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
นอกจากไปเป็นใหญ่แถวย่านรังสิตแล้วรู้สึกจะเข้าไปใน ทีด้าด้วยนะเนี่ย

ไฟล์แนบ

75.2 KB · อ่าน: 259

ไปไหว้พระวันนี้ก้อเจอนะจู้ซ แล้วเราหายไปไหนเนี่ยะ

เฮ้ยยยยยยย ไรเนี่ย ไม่เห็นเหมือนกันเลย ผมออกจะหน้าเหมือนมอสปานนี้ บ้าไปแว๊ววววว

* ภาพนี้ตอนที่เอาเงินบริจาคจากบริษัทหนิงไปมอบให้ครูน้อย...
ป๋าลองครับ ป๋าลองลืมไปยังครับเนี่ย

ไฟล์แนบ

112.6 KB · อ่าน: 191
เฮ้ยยยยยยย ไรเนี่ย ไม่เห็นเหมือนกันเลย ผมออกจะหน้าเหมือนมอสปานนี้ บ้าไปแว๊ววววว

* ภาพนี้ตอนที่เอาเงินบริจาคจากบริษัทหนิงไปมอบให้ครูน้อย...
ป๋าลองครับ ป๋าลองลืมไปยังครับเนี่ย

เสื้อแดงตัวนี้.. กางเกงตัวนี้..
นี่ชุดยูนิฟอม มึงเรอะ...

เสื้อแดงตัวนี้.. กางเกงตัวนี้..
นี่ชุดยูนิฟอม มึงเรอะ...

ถ่ายวันเดียวกันกับไปงาน 4 ปีไง ไปบ้านครูน้อยก่อนแล้วค่อยไปงานไง เลยชุดเดียวกัน

ศุกร์ที่ผ่านมาก็เพิ่งเห็น :biggrin:

เออแฮะ ศุกร์ที่ผ่านมาก็ใสตัวนี้อีกแล้ว 555555
แต่ศุกร์ก่อนหน้าใส่สีดำนะ
สรุป มีเสื้ออยู่ไม่กี่ตัวอะเนี่ย

กว้างขวางไงพี่ อะโด คนแก่อ่าภาษาไวรุ่นไม่อก 5 5 5 5

ไม่ได้หัวไว

แล้วหัวอะไร?

ใครก็ได้ ช่วยตอบที

กระทู้เปิด เชิงระเบิดเวลา..

รอไอ้บิ๊กไอทิดมาก่อนละงาม.. 555

หัวแล้นนนน เน เวิปช่อง 2 ของล้าน

5555555555555 :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน