ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<< เสาร์ 13 ตค. นี้ครับพีน้อง >>

A31273

<< ต่อ-Cef_thon >>
Cefiro-Thailand Members
LV
0

ข อ ย ก เ ลิ ก............<< เสาร์ 13 ตค. นี้ครับพีน้อง >]

ขอยกเลิกนัดดื่มนะครับพี่น้อง
เนื่องจากพี่น้องเราหลายคน กินเจ
ไม่สามารถดื่มแหล้าได้
ไว้นัดกันใหม่อีกที
รักทุกคนนะจ๊วบๆ:rolleyes:

ไฟล์แนบ

43.4 KB · อ่าน: 168

?? คนตั้งกระทู้เค้าไปป่าวหว่า ??

ใครช่วยเอาเสื้อทีมไปให้ผมตัวนึงด้วยคับ อย่าลืมนา....

ไมนิ่งจังอะพี่น้อง....................
A31273

.....เอ่อ เค้ายังอยู่กันป่าวเนี่ยะ :confused: :confused:

ต่อคับ จัดเสื้อทีมให้พี่ตัวนึงดิ ถ้าได้ก้าเอาไปวันเสาร์เลย นะนะ

.....เอ่อ เค้ายังอยู่กันป่าวเนี่ยะ :confused: :confused:

ต่อคับ จัดเสื้อทีมให้พี่ตัวนึงดิ ถ้าได้ก้าเอาไปวันเสาร์เลย นะนะ
a31687

เสื้อล๊อตนั้นหมดแว้วอะพี่:smile:

เนื่องจากพี่น้องเราหลายคน กินเจ

โหย ไรว้า นี่นับวันรอเลยนะเนี่ย
โหย วัยรุ่นเซ็ง.....

A31273

กินเจ ก็กินเหล้าได้

เหล้าไม่มีเนื้อสัตว์

เฮ้ยยพี่ เอาจริงๆ ดิ พี่ต่อกินเจเหรอ บอลก็ไม่ได้กิน พี่เบียร์ พี่เอก กินป่าว ไอวิทย์ก็ไม่กิน
พี่ตั๋นก็ไม่กิน น้าจอมก็ไม่กิน ป๋าติไม่รู้อ่ะ

จะล้มอะไรง่ายๆ อย่างนั้น :biggrin: ไม่ยอม :spiderman:

รู้งี้ไปพัทยาดีกว่า :frown:

พี่น้องค้าบบบบ
ผมอะบ่ได้กินเจนะ
แต่เห็นพี่เอกบอกว่าบอลกินพี่ติกิน
กลัวไม่สะดวกกันเลยเลื่อนไปก่อนดีก่า
ผมทำดีที่สุดแล้วพี่น้อง
ผมขอโทษ เอิ๊กๆ:tongue:

พี่น้องค้าบบบบ

ผมอะบ่ได้กินเจนะ
แต่เห็นพี่เอกบอกว่าบอลกินพี่ติกิน
กลัวไม่สะดวกกันเลยเลื่อนไปก่อนดีก่า
ผมทำดีที่สุดแล้วพี่น้อง

ผมขอโทษ เอิ๊กๆ:tongue:
A31273ต่อรอดการผิดนัดพี่น้องไปได้อีกครั้ง
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน