กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Cefiro@Phuket

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31991
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31991

Cefiro-Thailand Members
ชาวภูเก็ตเข้ามากันหน่อยจ้า....
ใครอยู่ภูเก็ตลงชื่อกันหน่อยครับ

สงสัยชาวภูเก็ตหนีไปเที่ยวกันหมดแล้ว ไม่มีเข้ามาเลย

สงสัยเขางงกับเวปไหม่อยู่ กลับไปสงกรานที่บ้านไปพานหินเจอเซฟยูราชเปิดเครื่องเสียงอยู่เห็นติดติคเกอร์ราม77สวยใด้ใจเลยละ

มาแว้วว คนภูเก็ต ไอ้คันนั้น เพื่อนผมเองหะ
บ้าได้ใจจริงๆ สวยแรง เครื่องเสียง 555:byebye:

ไม่ได้เป็นเด็กภูเก็ตแต่เป็นเด็กตรังได้ป่าวค่ะ..แวะมาทักทายคนใต้เหมือนกันนิ

ตอนนี้ทำงานอยู่ที่ตรังค่ะแต่ไปแถวภาคกลางบ่อย..หนีงานไปเที่ยวอ่ะ..

อ้าว MyLove ชื่ออะไรอ่ะครับ ขอโทษด้วยนะ คิดว่าเป็นคนรู้จักอ่ะครับ เห็นเป็นคนตรังเหมือนกัน
ยังไงก็ยินดีที่รู้จักนะครับ ผมต่อ อยู่นครสวรรค์นะครับ ถ้าผ่านมาก็แวะได้ครับ

มีใครอีกไม๊คับเข้ามากันหน่อยคับ ฝนตกสามวันติดต่อกันแล้วนะที่ภูเก็ต

เอาไงดีฟะ ไม่มีใครเข้ามากันเลยเหรอ สาวตรังอะไปไหนแล้ว มาเป็นสีสันให้ผมหน่อยนะจุ๊บๆ ช่วยup กันหน่อยนะคับชาวภูเก็ตและใกล้เคียง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน