ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

TANAPUT

Registered
LV
0

ผมเป็นคนหนึ่งที่อยู่ชายแดนไต้(สงขลา)เลยขออณุญาติตั้งกลุ่มเซฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)บ้างครับ เพื่อที่ว่าพี่ๆน้องๆทางไต้เราจะได้รู้จักกันมากขึ้นและมีปัญหาหรืออะไรมีใหม่ๆดีๆจะได้มาแลกเปลี่ยนกันหรืออย่างน้อยๆก็ไว้คุยกันก็ยังดีครับ จะเห็นด้วยหรือว่าเหมาะสมหรือไม่ก็ช่วยชี้แนะด้วยครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ.......ขอบคุณครับ.......

:coolly-0001:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สงขลา มีคุณชายอยู่ น่ารัก นิสัยดี มีเวลาให้ ตาโจ๊ก 558 คอนเฟิร์ม
55

หวาดดีจ้าพี่ ดีฮะเวลาไปเที่ยวได้จะได้มีที่พึ่งพิง....อิอิ:coolly-0044:

หวัดดีชาวใต้ด้วยกันคับ ผมเปนสมาชิกกลุ่มภูเก็ต(โลมาอันดามัน) ที่ผมพอรู้จักพรรคพวกที่หาดใหญ่ ก้อมีพี่วอและทีมงาน (ไม่ทราบรู้จักกันรึป่าว) มาเที่ยวภูเก็ตเมื่อไหร่ แวะทักทายได้

หวัดดีครับ..ลงเบอร์ไว้ด้วยดิครับเพื่อขับรถหลงทางไปนั้นจะได้โทรหา

หวัดดีครับไอ้กระผม ชาย a31766 อยู่หาดใหญ่ แถว ม.หาดใหญ่ มีไรเข้ามาคุยกันได้ครับ หรือโทร 083-6551940 ครับ ทำงานอยู่ที่ โตโยต้า 30 เมตร ครับ
ส่วนที่บอกว่านิสัยดี อันนี้ต้องลองดูครับ อิอิ:coolly-0033:

ผมอยู่แถวๆห้าแยกเกาะยอ(5แยกน้ำจาย)เข้ามาทางในเมืองอีกนิดเดียวครับแวะหาได้ตลอดครับ ทำอู่เล็กๆทำระบบไฟฟ้ารถยนต์(ไดนาโม) มีปัญหาอะไรโทรถามได้ครับ T.0896538504 โดด.. :coolly-0001:

ได้ยินข่าวว่าเร็วๆนี้ทางทีมแข่งของปตท.จะลงมาจัดแข่งที่สงขลาน่ะครับ กลุ่มเซฟไทยที่กทม.มีใครลงมาบ้างไหมครับ ถ้าลงมาโทรหาได้นะครับจะเตรียมต้อนรับเต็มที่เลยครับ :coolly-0001:

ได้ยินมาบ้างครับว่า กีกี้ ก็มา ส่วนร้านท่านอยู่ทางซ้ายมือเลย 5 แยกเกาะยอไปซัก 3 กม.ใช่ป่าวครับ ร้านที่มี เซฟ สีขาว จอดอยู่ประจำน่ะ:coolly-0043:

ไม่ใช่ครับคันนั้นของร้านรุ่งเรือง(พี่บอย 12V.เดิมๆ) ผมอยู่ตรงหน้าวัดบางดานเซฟสีเขียวครับกำลังซุ้มทำอยู่(4เดือนแล้วยังไม่เสร็จ) เห็นเมื่ออาทิตย์ก่อนเห็นมีเซฟมาเสียแถวๆหน้าร้านเลยน่าจะมาจากหาดใหญ่นะสีส้มกับสีขาวสงสัยกำลังจะไปเล่นที่อะควาเรี่ยมแน่เลย ไม่ทราบว่าพอจะรู้จักไหมครับ

สีส้มของพี่วัฒน์หาดใหญ่ครับสีขาวไม่แน่ใจ เพราะมีเยอะมาก ของผมก็ขาวเหมือนกันครับ

น่าจะเป็นทีมของช่างไข่(บ้านพรุ)หรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ ของพี่วัฒน์เสร็จแล้วหรอครับ วันก่อนผมไปหาแกไม่เจอคนเจอแต่รถเห็นกำลังทำโช้คหลังอยู่นะครับ ชอบล้อแกจริงๆแสบได้ใจมาก :coolly-0010:

หากเป็นสีส้มออกเหลืองฝากระโปรงดำนี่อยู่หาดใหญ่หลังที่ทำงานผมครับ

มาเล่นที่สงขลาบ่อยไหมครับ(อะควาเรี่ยม) ถ้ามาโทรหาผมนะจะได้ไปด้วยกัน ก่อนไปก็เวียนชายสักรอบก่อน(ชายเล) 8-9เดือนหน้านี้มาหรือเปล่าครับส่วนผมไปแน่ๆ ปัตตานีกับยะลาก็น่าจะไม่พลาดเหมือนกัน

ได้เลยครับหากไปเดี๋ยวแวะที่ร้านเลยจะได้ดูว่าที่ร้านมีอะไรให้แต้งรถมั่ง พอดีที่อยากทำสุดในตอนนี้คือวายสายใหม่เครื่องเดิม 12 วาวล์ ครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน