กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แถวบางแสนมีปั๊มแก๊ส...ปะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31205
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31205

chon_Ayutthaya
Cefiro-Thailand Members
พอดีวันที่ 22 จะพาครอบครัวไปเที่ยวอะครับ...เลยอยากหาข้อมูลไว้ก่อนอะครับ......ผมเคยไปอยู่บางแสนมาปีนึงก็ยังไม่เคยเห็นปั๊มแก๊สเลยครับ.....เห็นแต่แกแล็คซี่...กะสาวๆ ม.บู...อะครับ อิ อิ
.....รบกวนหน่อยละกันนะครับพี่น้อง....

มีก่อน ขาเข้าเมืองชล 1 ปั้มอ่ะ น้า แต่ต้อง วิ่งสาย บายพาส ขาเข้าเมืองชล

ถ้าบางแสน ไม่น่ามี นะ หลุดไปอีกที ก็ ก่อนถึง ค่ายลูกเสือ วชิราวุธ ศรีราชา
แล้วก็ ศรีราชาขาออกอีกปั๊ม

รอเจ๊ รั่วมาเหลา อีก รอบ เซียนแก๊ส

บางแสนรู้แต่แถวค่ายลูกเสือเหมือนกัน
แต่ถ้าเลยไปถึงพัทยา ก้อมีที่พัทยาเหนือ
สัตหีบก้อมีนะจ๊ะ

แถวชลบุรีมปั๊มแก๊สขาจากชลบุรีไปอ่างศิลาเลยโลตัสชลบุรีไปนิดเดียวอยู่ซ้ายมือครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน