กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สำหรับผู้ที่ไม่เคยล้างกรองเกียร์ (ออโต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย cefcm
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถ้าไปให้ร้านทำประมาณเท่าไหร่คับ พอดีไม่มีความรู้คับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ถ้าไปให้ร้านทำประมาณเท่าไหร่คับ พอดีไม่มีความรู้คับ

ค่าน้ำมันเกียร์ที่ใช้เผื่อไว้ 3ลิตร
ค่าแรงช่าง ผมให้ 3-400 อ่ะครับ
รวมๆไม่น่าเกิน 1,000 นะครับ

นาน ๆ มาตอบที เกือบ 2 ปีแล้วมั้งครับกะทู้นี้
ปล่าวครับ
ลองหย่อนสายมาดูว่ามันจะมาถึงแคร้งเกียร์ไหม ขี้เกียจยกแคร้งลงมาหนะครับ
แคร้งตัวนี้มันไม่มีน้อตถ่ายอะครับ
เลยลอง ๆ แหย่สายลงมาว่ามันจะติดอะไรตรงไหมหนะครับ
แล้วผมก็กะใช้ระบบกาลักน้ำดูดออกเอา

แต่ตอนนี้ไปคบ 2j แล้วครับ

เพิ่งเห็นวันที่ในกระทู้ สองปีกว่าๆแล้ว

ถามต่อเลยละกัน

ถ้าเอาแม่เหล็กที่แรงกว่านี้(แม่เหล็กฮาร์ดดิส)

มาใส่แทน จะดีกว่าหรือปล่าว หรือแบบเดิมๆดีแล้ว

ไหน ๆ ก็ถอดอ่างออกมาแล้วก็ส่งโรงกลึงทำน็อตถ่ายซ่ะเลยดีกว่าป่าวคับ:coolly-0043:

ไหน ๆ ก็ถอดอ่างออกมาแล้วก็ส่งโรงกลึงทำน็อตถ่ายซ่ะเลยดีกว่าป่าวคับ:coolly-0043:

คิดเหมือนผมเลย
แต่ที่ผมคิดไว้คือเจาะไว้ด้านข้าง
เพราะด้านล่างกลัวจะถูกับลูกระนาดอ่ะครับ
:coolly-0010:

ส่วนวันที่ผมก็ไม่ได้ดูเห็นว่าเป็นข้อมูลที่ดีมากๆเลยครับ หุหุ:coolly-0005:

แล้วถ้าไปเอาอ่างน้ำมันเกียร์ของตัวอื่น
มาใส่ได้ไหมอ่ะครับ เช่น 20BO 25BO ไรเงี่ย
มันตรงกันไหมอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน