กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณน้าแม็กซ์ 282 มากครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31380
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31380

Cefiro-Thailand Staff
คือเมื่อวานตอน4โมงเย็นรถผมน้องส้มจี๊ดได้เกิดงอแงไปดับบนสะพานข้ามคลองตรงสี่แยกอ่อนนุช

แล้วเกิดไปดับตรงเลนขวาด้วยรถเลยติดยาวเลยที่นี้ เลยโทรหาแม็กวิเคราะห์อาการกันดูแล้วน่าจะ

มาจากปั้มติ๊กเจ๊ง พอดีมีปั๊ม26อยู่หลังรถก็กะว่าจะลองเปลี่ยนดูแต่ชิหายแล้วไม่มีเครื่องมือติดรถเลย

แม็กก็เลยขับรถเอาเครื่องมือมาช่วยเปลี่ยนให้ พอเปลี่ยนเสร็จก็ภาวนาว่าขอให้ปั๊มติ๊กเสียจริงๆๆ ที่

นี้ก็ลองติดเครื่องดูปรากฎว่าสตาร์ทติดโชคดีไปกู55555

ก็ขอบใจแม็กมากครับที่ออกมาเอาเครื่องมือมาให้แล้วช่วยกันเปลี่ยนปั๊มติ๊กให้+พ่วงแบตด้วย ไม่งั้น

คงเสียค่ารถยกไปอู่อีกเป็นพัน ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบบบบ

ปล. ของดีและถูกไม่มีในโลก สาดดดดดดดดดดดดดด

ของเค้าดีจิงๆ แหม่ ดีนะ เสียกลางวันแสกๆ บนถนน
ถ้าไปเสียตามหลืบละกู้ภัยลำบาก แย่เลย 5555

ดีนะครับ ที่ติด ติ๊ก 26 ไปด้วย ม่ายงั้นคงได้งัด ติ๊กของน๊าแม๊กมาใช้ ฮิฮิ...................
ขอบคุณน๊าแม๊กอีกคน ผมก็โทรรบกวนถามเรื่องต่างๆ....เหมือนกันครับ...

อืมมมมม....เด๋วต้องหาติ๊กสำรองไว้มั่งแระ.. :smile:

ปล.ขอขอบคุณน้าแม๊กด้วยคนค๊าบ...:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน