กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ที่บ้านมีรถ 5 คันขอ 5 แผ่นนะครับเด๋วไปรับด้วยตัวเองเลยครับ

(ไปไกลน่าดูเลยน่ะ)

คนจองอื้อซ่าส์เลย แต่ของยังไม่อยู่กะตัวซักกะแผ่น
จะให้สะดวกกันจริง ๆ แนะนำว่ามารับกันในวันงานมิตติ้งวันที่ 5 มิถุนายนนี้นะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอ 10 แผ่นจะเยอะไปไหม

คือว่าจะเอาให้เพื่อนของผมที่ไม่แยกฝ่ายด้วย

ถ้าเยอะเกินไป เอาแค่ 3 ใบติดรถตัวเอง

^^

ใครติดแล้วถ่ายรูปมาลงด้วยก็ดีนะครับ ฮี่ ๆ มีรถเค้าเป็นนายแบบด้วย

จริง ๆ แล้ว สติกเกอร์นี้เป็นทุนทรัพย์ส่วนตัวพี่เขียด อย่างที่ต้นว่านะครับ
พี่เค้าเองก็อยากจะแจกให้ทุกคนติด เพื่อ แสดงความรัก ต่อในหลวงของเรา
แต่หลายท่านที่ขอ หลายแผ่นมาก ผมอยากจะขอว่า เอาไปแค่พอดี สักแผ่น 2
แผ่น แล้วถ้าคุณอยากจะติดให้รถทุกคันจริง เอาแบบไปตัดเองเลยดีกว่าครับ
เพราะทางพี่เขียด และ ทุกคนที่ได้รับมอบหมาย จากพี่เขียดนั้น อยากจะแจกให้ทั่วถึงครับ เพราะฉะนั้นขอความกรุณาว่า ขอกันอย่างพอดี คนละแผ่น 2 แผ่น ถ้าคุณ
รักในหลวงจริง ถ้าคุณอยากติดจริง ตัดเองเลยครับ จะตัดแจกคนอื่นแถวบ้าน จะแจกเพื่อนต่อ ก็เป็นสิ่งที่ดีครับ

อันนี้ไม่เกี่ยวกับเจตนาพี่เขียดที่จะแจกนะครับ เพราะถ้าทุกคนขอคนละ 10-20
ใบเอาไปแจกแล้วเค้าไม่ติด ก็จะเสียของโดยเปล่าประโยชน์ครับ

ปล. รูปแรกนี่กระจกรถผมใช่มั๊ยครับเนี่ย

ผมและน้องๆทุกคนที่มาช่วยคิด ช่วยกันทำให้โครงการนี้เกิดขึ้น
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความสนใจและมีความตั้งใจที่จะสนับสนุนครับ

ผมได้สั่งตัดสติ๊กเกอร์เพิ่มจากเดิมอีกมากพอสมควร
เพื่อจะได้มั่นใจว่าทุกๆท่านที่ต้องการจะได้รับอย่างทั่วถึงกันนะครับ

แต่ในกรณีที่ บางท่านต้องการเป็นจำนวนมากเพื่อนำไปแจกให้กับคนในครอบครัวหรือพรรคพวกที่มีความรู้สึกเดียวกัน

ถ้ามีพอสำหรับทุกท่านและ Cefiro ของพวกเราทุกคันแล้ว ทางผมก็ยินดีครับ

แต่ในกรณีที่สติ๊กเกอร์ไม่พอจริงๆ ผมก็ยินดีที่ทำขึ้นมาเรื่อยๆครับ
แต่ถ้ารอกันไม่ไหว และถ้าจะนำแบบไปตัดแจกต่อๆไป เพื่อเป็นการเผยแพร่ต่อไปก็ยินดีครับ

คงน่าจะมีช่วงก่อนมีตติ้งนะครับ ที่มีการนัดหมายมาติดสติ๊กเกอร์กัน พร้อมกับถ่ายรูปกันไว้เพื่อโปรโมทโครงการนี้ต่อไป

ผมเชื่อว่าทุกท่านตอนนี้ก็อยากจะเห็นพลังและความตั้งใจของพวกเราครั้งนี้จะไปได้ไกลแค่ไหน

แล้วจะมา update ความคืบหน้าเป็นระยะๆนะครับ

สุดท้ายนี้ ผมขอขอคุณพี่ลอง ประธาน Cefiro-Thailand ของพวกเราที่ตั้งใจสนับสนุนโครงการนี้
โดยอนุญาตให้มี banner และ เสนอที่จะสนับสนุนโครงการนี้ในด้านต่างๆ

ขอบคุณมากครับพี่ลอง, และขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่านอีกครั้ง สำหรับน้ำใจ และพื้นที่บนกระจกหลังของทุกๆท่านครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
พี่เขียดครับ ขอทราบต้นทุน ต่อแผ่น ในการตัด 100 แผ่นได้มั้ยครับ จะเอามาเทียบราคา

ถ้าแถวบ้านผมตัดแพงกว่า จะได้รบกวนพี่ สั่งตัดให้ pm มาก็ได้ครับ

คุณเขียดครับ

ผมขอขอบคุณในการตั้งใจทำเพื่อพ่อหลวงและเพื่อแสดงถึงความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน
เพื่อไม่เป็นการรบกวนทุนทรัพย์ของคุณเขียดมากเกินไป ผมขอแบบมาตัดเองได้มั๊ยครับ ส่งทาง pm มาก็ได้ครับ
พอดีผมไม่สะดวกที่จะไปรับในงานมีทติ้งเพราะวันที่ 5-6 มิ.ย. ผมติดงาน m-max drift ที่แหลมฉบัง (ไม่ได้ไปแข่งนะครับแค่ไปร่วมงานเฉยๆ)

ยังไงฝากพิจารณาด้วยนะครับ ผมต้องการแค่ 3 แผ่นสำหรับติดรถ 3 คันของผมเอง ไม่ได้ไปให้ใครที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

คุณเขียดครับ

ผมขอขอบคุณในการตั้งใจทำเพื่อพ่อหลวงและเพื่อแสดงถึงความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน
เพื่อไม่เป็นการรบกวนทุนทรัพย์ของคุณเขียดมากเกินไป ผมขอแบบมาตัดเองได้มั๊ยครับ ส่งทาง pm มาก็ได้ครับ
พอดีผมไม่สะดวกที่จะไปรับในงานมีทติ้งเพราะวันที่ 5-6 มิ.ย. ผมติดงาน m-max drift ที่แหลมฉบัง (ไม่ได้ไปแข่งนะครับแค่ไปร่วมงานเฉยๆ)

ยังไงฝากพิจารณาด้วยนะครับ ผมต้องการแค่ 3 แผ่นสำหรับติดรถ 3 คันของผมเอง ไม่ได้ไปให้ใครที่ไหนครับ

ขอบคุณครับ

อุ้ยย M-max บุกแหลมฉบังเหรอเนี่ย :coolly-0029::coolly-0044:

ถ้าผมติดกระจกด้านหน้าจะผิดเจตนารมณ์ไหมครับ ผมขอ1 ใบ จองกะพี่ออยแล้วกัน พรุ่งนี้ที่"หนามบอล"

แปะหน้าหรือหลังก็ได้ครับ

แต่ขอให้อยุ่สูงหน่อยละกัน :coolly-0003:

พี่เขียดครับ ขอทราบต้นทุน ต่อแผ่น ในการตัด 100 แผ่นได้มั้ยครับ จะเอามาเทียบราคา

ถ้าแถวบ้านผมตัดแพงกว่า จะได้รบกวนพี่ สั่งตัดให้ pm มาก็ได้ครับ

ฟังต้นทุนต่อแผ่นมั๊ยครับ

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
อ้างถึง:
[/URL]

[TBODY] [/TBODY]

<!-- / message --><!-- sig --]
ฟังต้นทุนต่อแผ่นมั๊ยครับ

เท่าไหร่

<hr style="color: transparent;" size="1"> <!-- / icon and title --><!-- message -->
อ้างถึง:
<table width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0"><tbody><tr><td class="alt2" style="border: 1px inset;">กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31508

</td></tr></tbody></table]

<!-- / message --><!-- sig -->

เท่าไหร่

เท่านั้นแหละ หลังไมค์ดีกว่านะจ๊ะเรื่องนี้

ถ้าผมติดกระจกด้านหน้าจะผิดเจตนารมณ์ไหมครับ ผมขอ1 ใบ จองกะพี่ออยแล้วกัน พรุ่งนี้ที่"หนามบอล"

ติดกระจกหลัง หรือติดกระจกหน้า คงไม่ว่ากันครับ
แต่อยากรบกวนว่า ขอให้ติดตรงกลาง และสูงกว่า Sticker อื่นๆ
แต่ก็กรณีที่ไม่มี Sticker อื่นๆเลย จะไว้ด้านล่างหน่อยก็ได้ครับ
จะได้ไม่บดบังทัศนวิสัย

จะติดตรงไหนไม่ว่ากันครับ กระจกหน้าหรือหลัง แต่อย่างที่ต้นบอก ขอให้ติดสูงกว่าสติกเกอร์ อื่น ๆ ทั้งหมดครับ

ติดกระจกหลัง หรือติดกระจกหน้า คงไม่ว่ากันครับ
แต่อยากรบกวนว่า ขอให้ติดตรงกลาง และสูงกว่า Sticker อื่นๆ
แต่ก็กรณีที่ไม่มี Sticker อื่นๆเลย จะไว้ด้านล่างหน่อยก็ได้ครับ
จะได้ไม่บดบังทัศนวิสัย

ผมติดมุมซ้ายบนอ่ะพี่ รออันใหม่มาติดกลางหลังน้องจูนอยู่ :coolly-0010:

ผมติดมุมซ้ายบนอ่ะพี่ รออันใหม่มาติดกลางหลังน้องจูนอยู่ :coolly-0010:
ผมจะติดกระจกหน้าเอาไว้มุมเหนือหัวฝั่งที่คนขับอ่ะครับ :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน