ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แคมพอก...

A311192

Cefiro-Thailand Members
LV
0

ใครเคยทำแคมพอกใส่บ้างไหมคับ อยากรู้วิธีทำ อยากลองทำดูอะคับ เครื่อง rb20

ใครเคยทำแคมพอกใส่บ้างไหมคับ อยากรู้วิธีทำ อยากลองทำดูอะคับ เครื่อง rb20
A311192 ถ้าเป็นเครื่อง RB ที่หาแคมซิ่งได้ง่าย แนะนำให้ซื้อจะดีกว่าเอาแคมเก่าไปพอกได้ไม่คุ้มเสีย แต่ถ้าอยากลอง อยากศึกษาก็ลุยเลยครับ:coolly-0033:

ราคาประมาณเท่าไรคับ พี่จอร์นมีของไหมคับ
A311192 เห็นหลายกระทู้แล้วนะครับ มาตั้งลักษณะคำถามต่างๆ แล้วก็จบด้วยการถามหาของ ว่ามีมั้ย เท่าไหร่ กฏกติกาก็มี...อย่าใช้รูปแบบของบอร์ดให้ผิดเจตนาไปซิครับ
โทรหาน้าจอห์นเลยครับ เบอร์โทรก็หาได้ง่ายๆ

รับทราบคับ ขออภัยด้วย จิงๆไม่ได้มีเจตนาจะหาของ พอดีพี่แกแนะนำมา สถานการณ์มันพาไปคับ ขออภัยคับ

ลองคิดดูเล่นๆครับถ้าพอกแล้วดีจริง รถซิ่งบ้านเราคงไม่ต้องซื้อของซิ่งจากนอกหรอกครับ

ลองคิดดูเล่นๆครับถ้าพอกแล้วดีจริง รถซิ่งบ้านเราคงไม่ต้องซื้อของซิ่งจากนอกหรอกครับ
HX520Wตรงประเด็น หาของมือ2ก็ได้ครับเยอะแยะไป
ค่อยๆหาใจเย็นๆ เด๋วก็เจอ
แนะนำว่าให้ลองเข้าไปดูตามอู่รถซิ่งดูก่อน
เช่น ใช้RB XX ก็ลองดูตามอู่ที่โมrb
เค้าน่าจะมีของอยู่แล้วครับ
หรือตามเซียงกง แต่อันนี้อ่ะแพงชัวร์
แปลกหน้าไปโดนทุกราย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน