ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Secret of RB is ...

Re: แนะนำอู่ทำเครื่องตระกูลนิสสันโดยช่างนิสสัน

อยากเห็นรูปคันดำจังเลย

Re: แนะนำอู่ทำเครื่องตระกูลนิสสันโดยช่างนิสสัน

รูปผลงานครับ จากสำนักครับ

ไฟล์แนบ

56.6 KB · อ่าน: 895
    55.1 KB · อ่าน: 919
    68.7 KB · อ่าน: 909
    51.3 KB · อ่าน: 915
    54.6 KB · อ่าน: 856
    111.6 KB · อ่าน: 872

แหล่มครับสำนักนี้
ปล.พี่นุรถเครื่องฝาสีเหลืองอะ ห้องเครื่องสีส้มปะ

แหล่มครับสำนักนี้
ปล.พี่นุรถเครื่องฝาสีเหลืองอะ ห้องเครื่องสีส้มปะ[/quote
ใช่ครับสีส้มมุข สีโดนใจล่ะซิ:redface:
A31380

รูปสุดท้ายเป็นของคันห้องเครื่องสีส้มที่ก่อนทำสีและจัดวางสายไฟใหม่ครับ มีความเห็นแนะนำกันได้ครับ:redface:

โทรสอบถามได้ครับ ราคาพี่น้องครับ 089-2011526 (ช่างนุ)

งานรับประกันความพึงพอใจ อิ อิ

ตระกลู นิสสัน อย่าง อาร์ บี เริ่มมี สีสันแล้ว 5555

รูปสุดท้ายเป็นของคันห้องเครื่องสีส้มที่ก่อนทำสีและจัดวางสายไฟใหม่ครับ มีความเห็นแนะนำกันได้ครับ:redface:
A31556
เหมือนรถคนละคันเลย งามแท้ๆๆๆๆ

ว่างยังอะ รออยู่เนี่ย...

มีรับติดแก็ส RB20 T ไหมครับพี่:verwirrt:

ว่างยังอะ รออยู่เนี่ย...
A31243
จะทำเข้ามาจอดเลยครับพี่น้องเดียวจัดให้( แต่ช้านิดน่ะครับ ) :redface:

สอบถามหน่อยครับพี่รถผมบางครั้งเดินสดุด (บางครั้งนะครับ) 20 โบครับ ตรวจเช็คตรงไหนได้บางคับนอกจากหัวเทียน

สอบถามหน่อยครับพี่รถผมบางครั้งเดินสดุด (บางครั้งนะครับ) 20 โบครับ ตรวจเช็คตรงไหนได้บางคับนอกจากหัวเทียน
A31584
ส่วนมากมักจะเป็นตอนเครื่องร้อนๆหรือเปล่าครับถ้าใช่ให้ลองดูที่คอล์ยก่อนน่ะครับโดยการติดเครื่องแล้วยกตัวคอล์ยขึ้นถ้ามีไฟรั่วก็คือเสีย / ตัววัดอุณหภูมิน้ำเป็นขี้ตะกันก็จะอ่านอุณหภูมิผิดก็จะจ่ายน้ำมันหนาเกินไปก็สะดุดได้ และอีกหลายๆอาการ (โทรมาคุยกันได้ กับคนรักRB-SR nissan only):redface:

จะทำเข้ามาจอดเลยครับพี่น้องเดียวจัดให้( แต่ช้านิดน่ะครับ ) :redface:
A31556ขอบคุณค๊าบ ศิษย์พี่ ไว้น้องว่างจะรีบไปเลย

อืมๆๆๆ UP UP ใกล้เสร็จแว้วววววววรถเรา อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน