กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วงล่าง a31

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31790
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31790

Cefiro-Thailand Members
คือรถผมนะคับ ขับๆเจอเคลี่อนบนถนนนิดหน่อนรู้สึกว่ามันจะส่ายๆนะคับ แล้วเวลาขับที่ประมาณ 80-90 km พวงมาลัยจะสั่นๆ ถ้าเลย 90 ไม่เป็นไร ถ้าจะลงช่วงล่าง sky จบที่เท่าไหร่คับ
แนะนำหน่อย

คือรถผมนะคับ ขับๆเจอเคลี่อนบนถนนนิดหน่อนรู้สึกว่ามันจะส่ายๆนะคับ แล้วเวลาขับที่ประมาณ 80-90 km พวงมาลัยจะสั่นๆ ถ้าเลย 90 ไม่เป็นไร ถ้าจะลงช่วงล่าง sky จบที่เท่าไหร่คับ
แนะนำหน่อย

...เอารถมาตรวจสอบความเสียหายก่อนดีไหมครับ