ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

ผมขอ 3 ใบ ครับ
เซฟ 2 คัน และรถที่บ้านอีกคันครับ ส่วนจะไปรับวันมีตติ้งได้หรือเปล่ายังไม่แน่ใจครับ

ของผมยังอยู่ดีครับ รถไม่ค่อยได้ออกแดด

อิอิอิอิอิ

เจ้าม่วงและรถที่บ้านอีก 3คันติดเรียบร้อยแล้วครับ จนซีดหมดแล้ว

ถ้าไม่รบกวนขอเพิ่มอีก 1 โหล ได้ไหมพี่ เอาไปติดจริง ๆ ครับ รถลูกน้อง และรถส่งของที่ออฟฟิตของผมเองครับ

ปล.ผมกะแป๋มเป็นสมาชิกอยู่ tiida club ให้ผมช่วยโปรโมตไหมพี่ :coolly-0033:
attachment.php

ไฟล์แนบ

29.6 KB · อ่าน: 716
เป็นโครงการที่ดีที่จะสะท้อนให้เห็นว่า เรารักในหลวง รักพ่อหลวงของเรา
ยินดีสนับสนุนด้วยครับ ในเบื้องต้นทางชมรมจะขึ้น Banner เพื่อประชาสัมพันธ์ได้เห็นกันชัดเจนมากยิ่งขึ้นครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมขอด้วยได้มั้ยคับ อยู่ปากน้ำอ่ะคับ ขอ 3 ใบคับผม ต้องทำอย่างไรบ้างคับ

เรย์ขอ 5 ใบติด รถแม่ รถพ่อ รถตัวเอง รถแฟน รถกิ๊ก ฟากน้องหมี652 มาก้อได้ครับ

555555 ความต้องการตลาดสูงจริงๆ

เดี๋ยวผมเอาแบบแล้วไปตัดแจกช่วยในวันมิตติ้งอีกแรงละกันครับพี่เขียด

เพราะเงินที่ ญาติโยม ใส่ซองทำบุญงานบวชผมยังไม่ได้นับเอาไปทำบุญเลย

ไหนๆก็ไหนๆ เอามาใช้งานนี้ก่อนละกันครับ :coolly-0010:

ขอ 4 แผ่นครับพี่เขียด ฝากออยไว้ก้อได้พี่ จะไปรับวันที่ 5เดือนหน้า

แต่พี่ถ้าอยากได้แบบติดฝากระโปรงหน้ามันแผ่นเท่าไหร่อะพี่

และขออนุญาติสมทบทุนโครงการนี้ 1,000.-จะฝากไว้กะออยครับ

เป็นโครงการที่ดีที่จะสะท้อนให้เห็นว่า เรารักในหลวง รักพ่อหลวงของเรา
ยินดีสนับสนุนด้วยครับ ในเบื้องต้นทางชมรมจะขึ้น Banner เพื่อประชาสัมพันธ์ได้เห็นกันชัดเจนมากยิ่งขึ้นครับ
A31418
บ่ายขอประชุมก่อนนะครับ
เด๋วสนองนโยบายให้ครับป๋า

ผมได้มาเเล้ว 1 เเผ่น ตอนนี้ติดที่รถเเฟน เเต่ผมอยากได้อีก 2 เเผ่นครับ
จะเอาไปติดรถผมเองกับรถคุณพ่อครับ

ขอบคุณครับ

บ่ายขอประชุมก่อนนะครับ
เด๋วสนองนโยบายให้ครับป๋า
A31453

ขอบคุณครับ
ในส่วนชมรมยังมีเงินที่หลายคนช่วยกันบริจาคให้ชมรมอยู่บ้างครับ ยังงัยจะได้ขอมติที่ประชุมคณะทำงานเพื่อจัดสรรเข้าร่วมกิจกรรมดีดีแบบนี้ส่วนหนึ่งครับ

ขอบคุณครับ
ในส่วนชมรมยังมีเงินที่หลายคนช่วยกันบริจาคให้ชมรมอยู่บ้างครับ ยังงัยจะได้ขอมติที่ประชุมคณะทำงานเพื่อจัดสรรเข้าร่วมกิจกรรมดีดีแบบนี้ส่วนหนึ่งครับ
A31418
ติ๊กเกอร์นี่มีที่ป๋ามั่งยังอะครับถ้าไม่มีไรผิดพลาดคาดว่า วันอาทิตย์นี้จะเอา เฟืองท้ายไปคืนนะครับ

ขอมั่งได้เลยป่าวเห็นขอกันเยอะ สัก 6 แผ่น (มันอาจจะมากไปแต่เป็นรถที่บ้านจริงครับ) หรือจ่ายตังรับสินค้าที่งานมิ๊ตติ้ง 5/6/53 ได้ครับ จะได้ช่วยแสดงความจงรักภักดีที่มีแด่"พ่อ"

ถ้าผมติดกระจกด้านหน้าจะผิดเจตนารมณ์ไหมครับ ผมขอ1 ใบ จองกะพี่ออยแล้วกัน พรุ่งนี้ที่"หนามบอล"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน