ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี
เราจะพบกันในวันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม 2555 ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปครับ
โดยเราจะไปจอดรอกันก่อนที่ ลานจอด P9 บริเวณ LAKESIDE ( ในแผนที่อยู่ซ้ายล่าง )
งานนี้ที่จอดมีน้อยนะครับราว ๆ 50-60 คันเท่านั้นเอง
และเหมือนเดิมครับ มีบัตรแจกฟรีเข้างานเช่นเคย ( เด๋วจะประสานมาให้ )

งานนี้ขอนะครับ ห้ามแซ๊ด ห้ามเบิร์น ห้ามเบิ้ลเสียงดังในบริเวณงานโดนเด็ดขาด
งานนี้เป็นหน้าเป็นตา เป็นชื่อเสียงของชมรมนะครับ
ใครรู้ตัวปฎิบัติตามกฎดังกล่าว ไม่ได้ ไม่ต้องมาครับ

ขอบคุณครับ

attachment.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน