ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

โตปัตตานี แต่ไปแรดหาดใหญ่ ตั้งแต่เด็กๆ คุยด้วยคนเหน่งครับผม

ถามหน่อยครับไม่ทราบว่าสนาม drag ของหาดใหญ่สร้างไปถึงใหนแล้วครับ

ถามหน่อยครับไม่ทราบว่าสนาม drag ของหาดใหญ่สร้างไปถึงใหนแล้วครับ
N phuket
ผมก็ได้ยินข่าวมาเป็นระยะๆเหมือนกัน คิดว่าคงใกล้เสร็จแล้วมั้งครับรู้สึกสร้างกันมานานมากแล้วนะ เสร็จเมื่อไหร่คงมีที่ได้ปล่อยของลองพลังเพิ่มอีกที่นึงแน่ๆครับ คงมันส์น่าดูเลยเพราะเห็นว่าทำไว้เล่นได้ครบทุกแบบเลยนะครับ ทั้งDRAGทั้งDRIFT :coolly-0020:

รายงานตัวครับ JAME/'/S CEF เหลือง นะครับฝาโปงดำ หาดใหญ่น่าจาเคยเห็นบ้าง อยู่หลังบ้านซูซูกินะครับ เปิดร้านอยู่เพื่อนๆ มาทักทายได้นะครับ อยากให้ได้มีโอกาสรวมตัวกันสักครั้ง เพื่อพบปะสังสรรค์ ให้ผมเป็นธุระก็ได้ต้องคุยกะพี่วัตดู อิอิ กรอกสมาชิกเซฟ หาดใหญ่อะไรแบบนี้ น่าจะดีนะครับเพราะหาดใหญ่ก็เยอะพอสมควร สงขลา ปัตตานี ยะลา ก็มีรู้จักบ้าง ลองดูนะครับ สำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ ที่จะมางานอะควอเรี่ยม น่าจะได้เจอกันนะครับ ลองดูเผื่อจาได้รู้จักกันไว้ โทรมาคุยได้นะครับ 084-9998453 เจมส์ นะครับ ยินดีครับ (พี่ชายกับพี่พัทรก็นิสัยดีนะครับ คอนเฟิร์ม อิอิ)

รายงานตัวด้วยคนนะ ผมว่าถ้ารวมตัวกันได้ผมว่าคงเป็นเรื่องที่ดีนะ จะได้รู้จักกันมาขึ้นเห็นแต่รถแต่ไม่รู้จักเจ้าของรถอิอิอิ ถ้ามีการรวมตัวกันเมื่อไรบอกกันบ้างนะจะได้เป็นด้วยคน ((ถ้าให้ดีนะเดือนละครั้งก็ดีนะ ผมขอบคุณพี่พัทรนะครับที่ตั้งกระทู้นี่ผมคิดอยู่เหมือนกันว่าอยากให้มีการรวมตัวกันในกลุ่มA31ใน 5จังหวัด)) ปล. พี่ชายเมื่อก่อนผมก็อยู่โตโยต้าสงขลา ควนลังเหมือนกัน แต่ไม่เคยเห็น A31 พี่เลย ต้องหาเวลารู้จักกันบางแล้วนะ ** ขอแนะนำตัวนะ ผมเอกครับ อยู่รัตภูมิ เบอร์โทรติดต่อ 081-432-4503

เซฟด้ามขวานเริ่มรวมตัวแล้วครับ เสาร์-อาทิตย์นี้เจอกันที่อควาเรียมครับงานใหญ่แน่ๆ :coolly-0001:

นอกจาก เสาร์-อาทิตย์ ที่จะถึงแล้ว อยากจะเจอกันนอกรอบมากกว่า ว่ากลุ่มเซฟจะรวมกลุ่มกันได้มากแค่ไหน เพื่อที่จะได้ตั้งกลุ่มเซฟทาง5จังหวัดชายแดนใต้สักกลุ่ม ((ส่วนตัวผมอยากให้เจอกันในกลุ่มเซฟใน5จังหวัดชายแดนใต้เดือนละครั้งก็ดีนะ ลองดูนะว่าจะทำได้หรือเปล่าถ้าได้ผมคนนึงที่จะเข้าร่วมด้วยคนถึงแม้จะรถยังไม่เสร็จก็ตาม))

ขอรายงานตัวด้วยคนนะ เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้) อ่านแล้วรู้สึกดีจังเลย แต่ตอนนี้ตัวผมอยู่ กทม. ไม่รู้จะได้หรือป่าว ได้กลับสงขลาเมื่อไหร่จะไปเวียนแหลมสักรอบก่อนคับ

ขอรายงานตัวด้วยคนนะ เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้) อ่านแล้วรู้สึกดีจังเลย แต่ตอนนี้ตัวผมอยู่ กทม. ไม่รู้จะได้หรือป่าว ได้กลับสงขลาเมื่อไหร่จะไปเวียนแหลมสักรอบก่อนคับ

bbza
ยินดีที่ได้รู้จักครับลงมาเที่ยวเมื่อไหร่ก็แวะมาทักท้ายกันบ้างนะครับ :coolly-0022:

ถ้ามีโอกาส อย่าลืมรวมตัวกันขึ้นมางาน 7 ปีนะครับ
รับประกันความมันส์แน่นอน
ข้าง ๆ HALL ที่จัดงานเป็นโรงแรมหรู และใหม่มาก คืนละ 950 เท่านั้น
เมาเสร็จ นอนพักซักคืน แล้วค่อยเดินทางกลับก้อได้ครับ
ไม่สะดวกเอารถมา ก้อนั่งรถทัวร์มาคืนวันศุกร์ ลงตอนสาย ๆ เช้าวันเสาร์
จากนั้นก้อเดินทางเข้าเช็คอินน่าจะได้อยู่ แต่ขอให้แจ้งล่วงหน้า ผมจะได้ประสานงานให้ได้

แล้วพบกันครับ

ชาวใต้ฝั่งอันดามันแวะมาเยี่ยมครับ ( cef-phuket ) พวกเรามีแผนที่จะไปมิตติ้งแถวนั้นกัน แต่รอความพร้อมอีกนิ๊ดดดด นึง (มีโอกาสเจอกันแน่นอน)

ถ้ามีโอกาส อย่าลืมรวมตัวกันขึ้นมางาน 7 ปีนะครับ
รับประกันความมันส์แน่นอน
ข้าง ๆ HALL ที่จัดงานเป็นโรงแรมหรู และใหม่มาก คืนละ 950 เท่านั้น
เมาเสร็จ นอนพักซักคืน แล้วค่อยเดินทางกลับก้อได้ครับ
ไม่สะดวกเอารถมา ก้อนั่งรถทัวร์มาคืนวันศุกร์ ลงตอนสาย ๆ เช้าวันเสาร์
จากนั้นก้อเดินทางเข้าเช็คอินน่าจะได้อยู่ แต่ขอให้แจ้งล่วงหน้า ผมจะได้ประสานงานให้ได้

แล้วพบกันครับ
A31211
ยังไม่ทันได้ไปเลย พี่ออยชวนให้เมาซ่ะแล้วขอบคุณมากครับพี่แต่ถ้าผมไม่ดื่ม แล้วหักค่าเครื่องดื่มมาเป็นหาน้องๆมานอนเป็นเพื่อนแทนได้ไหมครับ(น้องผู้หญิงนะ) คือผมนอนผิดที่และนอนคนเดียวไม่ได้น่ะครับมันเหงา พี่ออยพอจะจัดหาให้ได้อ่ะป่าวครับ อิๆ ขอบคุณที่ชวนครับไว้มีโอกาศและเวลาเหมาะๆเมื่อไหร่จะไปร่วมให้ได้ครับ ขอบคุณครับ....
:coolly-0033:

ชาวใต้ฝั่งอันดามันแวะมาเยี่ยมครับ ( cef-phuket ) พวกเรามีแผนที่จะไปมิตติ้งแถวนั้นกัน แต่รอความพร้อมอีกนิ๊ดดดด นึง (มีโอกาสเจอกันแน่นอน)
A31731
แจ้งมาได้เลยครับว่าจะมาวันไหน พร้อมต้อนรับครับ:coolly-0001:

ยังไม่ทันได้ไปเลย พี่ออยชวนให้เมาซ่ะแล้วขอบคุณมากครับพี่แต่ถ้าผมไม่ดื่ม แล้วหักค่าเครื่องดื่มมาเป็นหาน้องๆมานอนเป็นเพื่อนแทนได้ไหมครับ(น้องผู้หญิงนะ) คือผมนอนผิดที่และนอนคนเดียวไม่ได้น่ะครับมันเหงา พี่ออยพอจะจัดหาให้ได้อ่ะป่าวครับ อิๆ ขอบคุณที่ชวนครับไว้มีโอกาศและเวลาเหมาะๆเมื่อไหร่จะไปร่วมให้ได้ครับ ขอบคุณครับ....:coolly-0033:
TANAPUT จัดให้ได้ แต่จะถูกใจหรือป่าว ไม่รู้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน