ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแล้วๆ รูปออกทริปวังน้ำเขียวกับที่ทำงานครับ

พี่ป้องแล้วรูป ผู้สาวคนนั้นอ่ะ

ที่เคยเล่าให้ฟังอ่ะอยากเห็น แต่อย่ามาลงในนี้นะ ทางเอ็มจัดมา

แหล่มเลยป้อง ไปมาเหมือนกัน ซ้ำกันหลายที่ แต่ไปกับหวานใจ ไม่อยากเอามาลงเด๋วเป็นข่าว 555+

ไปแนวป้องน่าจะมันส์เพราะผู้ชายทั้งน้าน......:coolly-0026: :coolly-0010:

แหล่มเลยป้อง ไปมาเหมือนกัน ซ้ำกันหลายที่ แต่ไปกับหวานใจ ไม่อยากเอามาลงเด๋วเป็นข่าว 555+

ไปแนวป้องน่าจะมันส์เพราะผู้ชายทั้งน้าน......:coolly-0026: :coolly-0010:
A31715
อูยยยยยยยยยยยยยยยยย

ทริปนี้ จ่ายค่า เสียหาย ไป เท่า ไร ครับ
คุณ ป้อง
A311055แจกแจงไว้ให้แล้วนะคร้าบบบ
มีอีกที่นึงครับ นราแสงเขาแผงม้า ของรุ่นพี่ผม
ใครสนใจจะไปบอก เด๋วโทรคุยเรื่องราคาให้
ไปกันเดือนหน้าเลยมั้ยพี่
ตอนแรกเสาร์-อาทิตย์นี้ ผมว่าจะแว๊นรถส่งแก๊สไปเขาใหญ่ แต่เจ้ากรรมเขาใหญ่ดันมีงานฮอนด้าเฟส ได้มีแย่งกันกิน แย่งกันขรี้แน่นอน 5555

ตอนนี้วกกลับละครับ เปลี่ยนเป็นแว๊นไปวังน้ำเขียวแทน จัดไปๆๆๆ go go go

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

ปล. รูปสวยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ บางรูปนี่ มุมกล้องเทวดาเลยนะจะบอกให้ ยกนิ้วให้เลยครับบบบบ
:coolly-0009:

อ้อครับ ....เที่ยวฝั่งนี้ดีกว่า ธรรมชาติดีกว่ากันเยอะ

ไม่เห็นมีรูปแหม๋วแฟนป้องเลย
:coolly-0011::coolly-0011:
สุดยอดเลยอ่ะป้อง

เล่าซ้าเห็นภาพเลย

ยังดียังมีสาว ๆให้ดูมั่ง นึกว่าจะมีแต่เดือยยย
แล้วทริปเราล่ะ....ล่มรึยัง :coolly-0010:
รูปนี้สวยเว้ย
รูปนี้ ตากล้องถึงกับต้องหมอบกับพื้น...เกือบเหยียบหัวมันแล้ว 55+
พี่ป้องแล้วรูป ผู้สาวคนนั้นอ่ะ

ที่เคยเล่าให้ฟังอ่ะอยากเห็น แต่อย่ามาลงในนี้นะ ทางเอ็มจัดมา
อ้อๆๆ ยังไม่มีโอกาสเลย รอก่อนนะจ๊ะ

หึหึ........หวานกันจริงๆ:coolly-0046:

ท่าทางน่าจะสนุกนะครับพี่ป้อง :coolly-0044:
มันส์มากๆครับ ชอบหน้าหนาวที่ซู้ดดดดดดดด :coolly-0022:

อยากกินไอ้ลูกเขียวๆๆอะ

มันพุทราใช่ป่าว

อยากกินไอ้ลูกเขียวๆๆอะ

มันพุทรา หรือ แอปเปิ้ลก้อไม่รู้
A31495
พุทรานมสดจร้า.....โลละประมาณ 45 -60 จากเท่าที่สำรวจดูอ่ะนะพี่ก้อง :coolly-0003:

ว่าจะไปเที่ยวกะเพื่อนๆอยู่เหมื่อนกัน

เด๋วค่อยมาหาข้อมูล

^^

เอ่..สถานที่คุ้นๆ
ที่พักนี่ตรงท้ายสวนมีบ้านหลังใหญ่ๆ
ลานหน้าห้องกว้างๆ ด้วยปะคะ??

ถนน ขยายเสร็จยังอ่ะ ไปตอนกะลังสร้าง อีส้มเกือบไม่รอด

ถนน ขยายเสร็จยังอ่ะ ไปตอนกะลังสร้าง อีส้มเกือบไม่รอด
A31160
ถนนตั้งแต่จุดมี่มีป้ายเยอะๆ ที่ชอบถ่ายรูปกัน ยังไม่เสร็จนะครับ ทางเป็นหลุมเป็นบ่อ เอาเซฟไปรับรองกลับมาได้ยกช่วงล่างใหม่หมดแน่นอนครับ

เอ่..สถานที่คุ้นๆ
ที่พักนี่ตรงท้ายสวนมีบ้านหลังใหญ่ๆ
ลานหน้าห้องกว้างๆ ด้วยปะคะ??
pam+
แม่นแล้วววค้าบบบ :coolly-0003:

ถนนตั้งแต่จุดมี่มีป้ายเยอะๆ ที่ชอบถ่ายรูปกัน ยังไม่เสร็จนะครับ ทางเป็นหลุมเป็นบ่อ เอาเซฟไปรับรองกลับมาได้ยกช่วงล่างใหม่หมดแน่นอนครับ

ตามพี่เหวกบอกเลยพี่หนุ่ม แต่มันก็ดีบ้างไม่ดีบ้างอ่ะนะ :coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน