ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยผมด้วย

ไดชาร์ตมันจะพังครับ....ซื้อไดชาร์จมารอเปลี่ยนได้เลยครับ
หรือเปลี่ยนก่อนที่จะไปร้านไม่ได้ก็ดีนะครับ

รถผมก็เป็นครับ แบตหมดบ่อยๆ แต่เครื่องผมยกใส่มาเป็นสองเจ ไม่รู้จะใส่สายกราวดีหรือเปล่า เคยเอาไปให้ช่างดูเค้าบอกว่า ถอดแบตขั้วลบออกจะดับ ถ้าไดชาร์ตพัง แต่รถผมไม่ดับ หรือมันเริ่มเชื่อมๆ

วางเครื่องใหม่เรย เชื่อดิ วิ่งแน่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน