กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมรอซื้อ A31 มาสี่ปีละ ยังไม่มีบุญได้ขับเลย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย needcef
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
N

needcef

จะซื้อๆตอนแรก เจอ civic สวยก็ไปซื้อ civic

ขาย civic จะซื้อๆ ก็ไปซื้อ accord

ตอนนี้จะขาย accord ละ เลยเข้ามาหา cef jbo ในนี้ ดั๊น!!ดูรูปไม่ได้อีก (ทำไงดูได้อ่ะ?)

ทำยังไงดีครับ? ผมชอบ a31 จากใจจริง จริงๆนะ

อันนี้ออกมาพูดเพื่อประชดหรือว่าอยากได้จริงๆอ่ะครับ
ถ้าอยากได้จริงๆ ไปหาได้ที่ www.racingweb.net ที่นี่เห็นมีหลายคันครับ พร้อมรูปด้วยครับ ถ้าได้แล้วก็มาเป็นสมาชิก cefiro-thailand ด้วยกันครับ

จัดไปเลยรุ่นี้แหละที่แรง เท่ สวย บาดใจสาว ๆ เร้าใจในการขับขี่

จัดไปเลยรุ่นี้แหละที่แรง เท่ สวย บาดใจสาว ๆ เร้าใจในการขับขี่
ก็คนขับขาวตี๋งั้นสาวก็ติดตรึมสิ:smile:
ดำสูง อย่างผมไม่เห็นมีเลย:biggrin:
แต่แรงหนะต้องลอง555:boss: :wink:

วันนี่ไปแถวติวานนเจอเซฟสีขาวจะท้าแข่งผม จอส พ่อแม่พี่น้องผมนั่งในรถรวม 5 คน

พี่เซฟสีขาวของเรากดซะล้อฟรี ผมนี่ติดแก๊สแถมแบกคน5 คน โอยจอสมากครับ

ไม่ได้ประชดนะครับ ผมอยากได้จริงๆ แต่คงยังไม่เจอเนื้อคู่ เคยวางเงินมัดจำcef ก่อนซื้อ accord ไปแล้วทีนึง ผลปรากฎว่า เค้าขายไปให้อีกคนนึงและคืนมัดจำผมมา.....เซ็งครับ

ถึงตอนนี้ผมยังคันมือคันไม้อยู่ ใครอยากเอา cef มาแลกกับ accord ก็ได้นะครับ เผื่ออยากเปลี่ยนฟิวมานั่งสบายๆแบบไม่ แชดดดด แชดดด บ้าง

accord ตัวไหนอ่ะครับ
เดี๋ยวจับแลกให้ครับ
ตัวไหน ปี อะไร เครื่องอะไร สีอะไร
ขอรายละเอียดนิดนึงครับ

วันนี่ไปแถวติวานนเจอเซฟสีขาวจะท้าแข่งผม จอส พ่อแม่พี่น้องผมนั่งในรถรวม 5 คน

พี่เซฟสีขาวของเรากดซะล้อฟรี ผมนี่ติดแก๊สแถมแบกคน5 คน โอยจอสมากครับ
ใจร่ม ๆ คั๊บน้อง
อายุ 17 ยังไม่มีใบขับขี่
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

มีคนจะแลกเหรอครับ? ของผมมัน ปี 94 F22B VTEC สีบรอนเงิน แมกซ์ไทย 16" ยางใช้มาปีกว่าละ แต่โออยู่ ทำช่วงล่าง + เครื่อง ที่ P-RACE ช่วงล่างเบิกใหม่ทั้งชุด ใส่โช๊ค Kayaba กระบอกฟ้า สปริง 5Zigen ล่าสุดเดือนที่แล้ว มีใบเสร็จครบ ติดแก๊สแล้วครับ ถ้ามีใครเบื่อๆ หรือสนใจอยากจะเอา cef jbo มาแลกกับผม ติดแก๊สหรือไม่แก๊สมาก็ได้ ชุดแต่งเติ่ง อะไรไม่สนขอให้ได้ขับ cef กับเครื่อง jbo ก็ยินดีไปดูครับ

ติดแก๊สมา F22B VTEC วิ่งดีมากครับ ไม่ได้โม้ โลละบาทเป๊ะๆ เหมือนน้ำมันเด๊ะๆ เว้นแต่ว่า ช่วงเทคเปิดรอบหกเจ็ดพัน แก๊สจะไม่พอ (ในเกียร์ปลายๆ) ต้องจูนใหม่เท่านั้นเอง

ตัวถังไม่มีชนหนัก มีจิ้มหน้าขวาหมาหน่อยนึง นอกนั้นขีดข่วนตามประสารถมีอายุ

ก็อย่างที่ว่าถ้าสนใจแลกได้ครับ ผมอยากได้มากๆๆๆๆๆๆ

ลืมบอกไปเกียร์ธรรมดาครับ แล้วไฟโคมหน้าเป็นโคมดำเรียบร้อยละ รูปทรงหน้าทิ่มตูดโด่งกำลังสวย

มีคนจะขายไหม แอบดูด้วยคนหาอยู่เหมือนกัน เซ็งๆๆ ดูรูปไม่ได้

แหะๆ เอาใจช่วยด้วย กั๊บ เพราะผมเพิ่งได้รถมาหมาดๆ เหมือนกัน ปี 95 24v เดิมๆ สุดๆ เง้อ ตอนนี้กำลัง เป็นโรค ซางจั๊บ ....... ทรัพย์จาง ระยะเริ่มต้น ค๊าบ เอิ๊กๆ หมดอีกหลายตังค์เลย :mad:

:redface: ดีแล้วครับเพิ่งจะระยะเริ่มต้นของผมระยะสุดท้ายแระรักษาไม่หายตายสถานเดียวแม่มลงไปเกือบล้านแล้วเนี้ยหัวนะไม่ใช่เงิน
แหะๆ เอาใจช่วยด้วย กั๊บ เพราะผมเพิ่งได้รถมาหมาดๆ เหมือนกัน ปี 95 24v เดิมๆ สุดๆ เง้อ ตอนนี้กำลัง เป็นโรค ซางจั๊บ ....... ทรัพย์จาง ระยะเริ่มต้น ค๊าบ เอิ๊กๆ หมดอีกหลายตังค์เลย :mad:

หารถได้ไว ไว นะครับ จะได้เป็นพวกเดียวกัน

จะได้หมดตูดเพราะ เซฟ เหมือน เหมือน กัน 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน