กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากรู้ว่าเครื่อง20 det ใส่โบ 25 ใส่เลยได้รึป่าว ?

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31777
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31777

Cefiro-Thailand Members
ต้องมีการขึ้นหน้าแปลน+ท่อเขาใหม่อะไรรึป่าว หรือว่าซื้อปุ๊ป ถอดใส่ปั๊บ แซดได้เลย ไม่เคยรู้เจงๆ คับ

รบกวนหน่อยเน้อ

ต้องมีการขึ้นหน้าแปลน+ท่อเขาใหม่อะไรรึป่าว หรือว่าซื้อปุ๊ป ถอดใส่ปั๊บ แซดได้เลย ไม่เคยรู้เจงๆ คับ

รบกวนหน่อยเน้อ

ไม่ต้องขึ้นไม่ต้องคร่อมไรเลย ถอดของเดิมออก เอาโบ 25 ใส่เข้าไป ใส่ได้เลย ใส่โลดดดดดดดด

ยิ่งถ้าได้โบ 25 มาพร้อมฟร๊อนท์ไปป์ แผ่นบังความร้อน แล้วก็ท่องอที่ปากโข่งไอดีนะ จะแหล่มมากๆ เรียกได้ว่ายกมาแทนที่กันไปเลย ฟิตๆ พอดีเด๊ะ

ใส่ได้เลยครับ ถ้าเป็นเกียร์ auto มันจะรอรอบหน่อยครับเพราะโข่งหลังมันใหญ่กว่า ของผมตอนเป็นautoผมเอาโข่งหลังของ 20 ใส่ครับรอบมันจะมาไวกว่าครับ :redface:

ใส่ได้เลยครับ ถ้าเป็นเกียร์ auto มันจะรอรอบหน่อยครับเพราะโข่งหลังมันใหญ่กว่า ของผมตอนเป็นautoผมเอาโข่งหลังของ 20 ใส่ครับรอบมันจะมาไวกว่าครับ :redface:

ของผม M/T ใส่โข่งหลัง RB20 เหมือนกันครับ จี๊ดเลย

* แต่ทางที่ดีให้มันตรงสเป็คไว้แหละครับ มันจะทำงานได้ดี + ทนทานที่สุด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน