กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขุนเดช .... ทะยานชน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
:biggrin: นับถือๆๆๆๆ
:byebye: พกมอ เอีย มาด้วยเหรอเนี่ย....น่าร๊ากกกก เจงๆ

ไฟล์แนบ

68.4 KB · อ่าน: 179

คืนก่อนหน้าเว้ยต่อ นั่งทานกันอยู่ ดูเวลาแล้วปาเข้าไปเกือบเที่ยงคืน มอ เอีย มานก็โทรมาตามรอบนึงแระ ขุนเดช รากงอกแระ เลยม๊ะยอมลุก ยังสงสัยว่าคืนนั้น มานขับรถกลับไหวป่าว ? รึเจ้ามี่ ขับไปส่ง...​

คืนก่อนหน้าเว้ยต่อ นั่งทานกันอยู่ ดูเวลาแล้วปาเข้าไปเกือบเที่ยงคืน มอ เอีย มานก็โทรมาตามรอบนึงแระ ขุนเดช รากงอกแระ เลยม๊ะยอมลุก ยังสงสัยว่าคืนนั้น มานขับรถกลับไหวป่าว ? รึเจ้ามี่ ขับไปส่ง...​
พี่มี่ไปส่งพี่เดชเหรอป๋าจริงป่ลาว ผิดปกตินะเนี่ย ธรรมดาต้องไปส่งพี่มี่ดิ อิอิ ยังไงกันๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่โจ้ง่ะ..รู้กันทั้งเวปเลย:biggrin:

เดี๋ยวนี้เปงคงรู้เวล่ำเวลาครับป๋าพอถึงเวลาก็ขับรถกลับครับ

(แต่เวลาของผมเช้านะครับขอนอนซักงีบก่อง)

อุ้ย มีแต่ขอเหล้าทั้งน้านกระทู้นี้ ดีน่ะที่ผมไม่ดื่ม(แต่ขอเป็นเหล้าโซดาก็ดีเหมือนกันน่ะคับ อิอิ)

อุ้ย มีแต่ขอเหล้าทั้งน้านกระทู้นี้ ดีน่ะที่ผมไม่ดื่ม(แต่ขอเป็นเหล้าโซดาก็ดีเหมือนกันน่ะคับ อิอิ)

แล้วใครเมาหลับหลังร้าน ณ นนท์ยันเช้าเลยล่ะ......555

แร้วขอออกตัวก่อน (เพราะใช้ 2jzgte เฮ้ยไม่ใช่) เด้วเนี้ยหัวโจกไม่ใช่โผม....คุณสเตฟานหัวหน้านนท์คนใหม่ต่างหาก....อ้างเตะบอลเป็นพิธีไปงั้นแหละ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน