กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะทำสีใหม่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31xxxx
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31xxxx

Registered
พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่อะครับเพิ่งสมัครวันนี้ มีอะไรอยากจะถามเพื่อนๆพี่หน่อยครับ ว่า พี่ๆทำสีทั้งคัน(แบบลอกสีเก่าออกเลยครับ)ใช้เวลากี่วันหรอครับ
และทำกันประมาณเท่าไรครับบบ

ราคาขึ้นอยู่ที่อู่นั้นๆ สีที่ใช้ คุณภาพงาน
ราคาทำมีตั้งแต่ หมื่นต้นๆถึง ห้าหมื่น
ระยะเวลาก็ 1 เดือน + -

ราคาขึ้นอยู่ที่อู่นั้นๆ สีที่ใช้ คุณภาพงาน
ราคาทำมีตั้งแต่ หมื่นต้นๆถึง ห้าหมื่น
ระยะเวลาก็ 1 เดือน + -
แล้วอู่ที่พี่ไปโดน ใช้เวลากี่เดือนอ่ะ:coolly-0023:
ปล. แต่อยากจะแนะนำนะครับว่า ถ้าจะทำสีเซฟ ควรหาอู่ที่ถนัดเซฟโดยตรงเลยจะดีมาก เพราะช่างจะเข้าใจรถ เข้าใจจุดบอดของรถ แล้วช่างก็ทำรถออกมาให้เราได้อย่างที่เราต้องการ:coolly-0033:

แล้วอู่ที่พี่ไปโดน ใช้เวลากี่เดือนอ่ะ:coolly-0023:
ปล. แต่อยากจะแนะนำนะครับว่า ถ้าจะทำสีเซฟ ควรหาอู่ที่ถนัดเซฟโดยตรงเลยจะดีมาก เพราะช่างจะเข้าใจรถ เข้าใจจุดบอดของรถ แล้วช่างก็ทำรถออกมาให้เราได้อย่างที่เราต้องการ:coolly-0033:

แล้ว พี่บอยจะแนะนำอู่ไหนได้บ้างมั๊ยคับ?

เวลาก้อประมาณ1เดือนหละครับ

แล้วแต่อู่ด้วยว่าจะทำทุกวันหรือปล่าว

ถ้าทำรถเราทุกวันก้อไม่ถึง1เดือนหรอกคับ

นี่ผมก้อเพิ่งเอาไปจอดทำเมื่อวันก่อน

ขาวมุกครับ+ลอกสีทั้งคัน+ปะผุด้วย

ราคาก้อ28000อ่ะของผม

แล้ว พี่บอยจะแนะนำอู่ไหนได้บ้างมั๊ยคับ?
อู่ที่ผมไปทำ ช่างเกิดอาการ Home sick เรียบร้อยแล้วครับพี่ต้น นานๆจะกลับมาที เซ็งเหมือนกัน ช่างเก่งงานแปลงด้วยและราคาสบายๆกระเป๋า:coolly-0041:

จำไว้เลยว่า

งานถูกและดี มักไม่มีในความเป็นจริง

หุหุ:coolly-0010:
ว่าแต่อยู่แถวไหนละครับจะได้แนะนำกันได้ถูก

จำไว้เลยว่า

งานถูกและดี มักไม่มีในความเป็นจริง

ว่าแต่อยู่แถวไหนละครับจะได้แนะนำกันได้ถูก
อยากจะบอกว่า เจ็บมาเยอะ ว่างั้นเหอะ :coolly-0010:

จำไว้เลยว่า

ถูกและดีมีที่ไหน แพงแต่ห่วยมีถมไปครับ

:coolly-0012: