ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นังเมียโง่!!

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
LV
0

ตอนจีบกันทีแรกก็จำได้ว่ามันฉลาดมากนี่นา เรียนก็สูง หน้าที่การงานก็ดี ทำไมอยู่กันไป อยู่กันมา กลับเป็นว่าโง่ลงได้ถึงขนาดนี้ นังเมียเรานี่ยังโชคดีที่มีผัวฉลาดๆ แบบเราอยู่ข้างๆ นะเนี่ย ไม่ใช่คุย ตอนเด็กๆ สมัยประถม ผมจะได้รับคำชมจากคุณครูประจำชั้นอยู่เสมอผมจะได้รับรางวัลเป็นประจำในวิชาคัดไทย เขียนไทย ผมยังมีความภาคภูมิใจมาจนถึงทุกวันนี้ แม้เวลามันจะล่วงเลยมานานแล้วก็ตาม ผมก็ยังคงเป็นคนเก่งอยู่
อันนี้ผมรู้จากนังเมียผม เพราะผมสังเกตเห็น นังเมียมันจะตบมือดังๆ แล้วก็เอ่ยปากชมไม่ขาดปาก ว่าเก่งยังโน้นเก่งยังนี้ เวลาผมซักผ้า ถูบ้าน หุงข้าว ล้างชาม ได้อย่างยอดเยี่ยม และเสร็จทันในเวลาที่นังเมียผมมันกำหนดไว้ แถมบางครั้งยังมีเวลาเหลือพอที่จะไปล้างส้วมได้เสร็จทันเวลาอีกด้วย ทีแรกผมก็คิดได้เองอยู่แล้วว่าผมเก่งและฉลาดมาก ความจริงนังเมียมันไม่บอก ผมก็รู้อยู่แล้ว ผิดกับนังเมียผมที่นับวันจะโง่ลง ขนาดแอร์ ทีวี ที่สมัยนี้เปิดปิดง่ายๆ มันยังทำไม่เป็น รีโมทตั้งอยู่ข้างหน้านังเมียมันยังใช้ไม่เป็น มือซ้ายถือมันฝรั่ง มือขวาแก้วน้ำหวาน ปากก็บอกว่า
นี่เปิดทีวีให้ดูหน่อยซิ แอร์ด้วยนะซัก 23 องศา แน๊ะ...รีโมทก็อยู่ข้างหน้าใช้ไม่เป็น มันโง่จริงๆ ผมเคยสอนให้ใช้หลายครั้ง ก็ยังทำไม่เป็น
จนผมรู้ว่ามันสมองแต่ละคนไม่เท่ากัน จะให้มาเป็นเลิศแบบผมทุกคนคงเป็นไปไม่ได้ แต่นังเมียผมมันก็ยังพอมีความฉลาดอยู่บ้างนะ
หยั่งเช่นว่าวันเงินเดือนผมออก นังเมียมันรู้หมดแนะแถมยังจำแม่นบางเดือนเลื่อนออกเงินเดือนไปวันไหนวันไหน มันรู้หมดแน่ะ ผมยังแปลกใจ โง่ๆ แบบนี้รู้ได้ไงแต่ยังไงนังเมียก็ไม่ฉลาดกว่าผมหรอก มานั่งคอยจำ คอยเตือนเงินเดือน ทุกเดือนเสียเวลา ผมเลยเอาเลขที่บัญชีของเมีย
ให้บริษัทโอนเงินเข้าไปเลย นังเมียยังชมผมไม่ขาดปากมาถึงทุกวันนี้ ฉลาดมาก... ฉลาดมาก โธ่...เอ็งไม่ต้องบอกข้าก็รู้ "นังเมียหัวขี้เลื่อย"
วันก่อนผมก็มีวีรกรรมได้แกล้งนังเมียโง่ของผม สะจัยจิงๆ เรื่องมันมีอยู่ว่า อาทิตย์ที่แล้วพาเมียโง่ไปซื้อกับข้าวมื้อค่ำ ได้ปลาดุกย่าง สะเดาน้ำปลาหวาน(ของโปรดผมคือหนังปลาดุก) เผลอแป๊บเดียว(ผมอาบน้ำอยู่) นังเมียโง่ของผมแอบลอกหนังปลาดุกกินเสียเกลี้ยง ดูสิดูมันทำ
ด้วยความฉลาดของผมก็เลย เก็บความแค้นอยู่ในใจ วันต่อมา....ถึงวันล้างแค้น นังเมียโง่ของผม ไปจ่ายตลาด มันกำลังท้องอยากกินมันเทศต้ม ซื้อมา2กิโล ถึงบ้านพอมันเผลอ ผมลงมือแก้แค้นทันทีโดยไม่ให้นังเมียโง่ของผมตั้งตัว ผมจัดการลอกเปลือกมันต้มกินจนเกลี้ยง
เหลือแต่เนื้อให้มัน....เพื่อนๆครับ มันมาเจอถึงกลับตะลึง ทำท่าน้ำตาคลอ..คงเจ็บใจผม จนพูดไม่ออกเลย ฮ่าๆๆ ให้มันรู้ซะบ้าง
"นังเมียโง่"

พออ่าบจบแล้วไม่รู้ว่าใครโง่กว่าใคร 555+

เอ้ยชีวิตข้าราชการไทยบางคนแถวนี้นี่หวา
ปล.รวมตูด้วยนะเนี่ย:dribble: :dribble:

55555.........คิดได้ไงเนี่ย

เป็นผมจะต้มไว้ส่วนนึง ทอดเป็นมันฝรั่งซักนิดนึง ให้เมียกินซะเลย อิ อิ รักนะถึงทำ จุ๊บ จุ๊บ

เหมือนชีวิตจริงใครบางคนเลยนะครับ อิอิ

:biggrin: ตกลงใครโง่เมียหรือว่า...........แอ้:go:

ตามหา มานานแล้ว คุณสมบัติแบบ สวย..แต่โง่:wink: :wink:

อุ๊ยยย.....ฉลาดเหมือนแฟนนู๋เลยพี่ .... เอิ๊ก ๆ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน