ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

ขอบคุณคับพี่ จะได้ไปร่วมงานรึป่าวไม่รู้ครับ รถยังอยู่อู่อยู่เลย แฮ่ะๆๆ

ขอบคุณคับพี่ จะได้ไปร่วมงานรึป่าวไม่รู้ครับ รถยังอยู่อู่อยู่เลย แฮ่ะๆๆ
MrShoPang รถไม่มา คนมาร่วมงานก้อได้ครับ รับรองสนุก ได้ของติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วย

อยากใด้สติกเกอจุงเบย
สวัสดีคับพี่ๆ. ผม พี คับ ขอฝากตัวด้วยคับ. เมือปี่แล้วใด้ไปร่วมงาน ครบรอบ9ปี ด้วยคับ. อบอุ่นมาก ใกับพี่ๆA31Club แต่ ยังไม่ได้สมัครสมาชิกด้วยเลยคับ

ขออนุญาติ ทำเป็นบล็อกสกีนเสื้อ แล้วสกีนที่หน้าอกข้างซ้าย เป็นสีชมพู รูปแบบและขนาด ตามที่กำหนดได้ไหม ครับ และ ถ้าอนุญาติ แล้ว มีใครสนใจบ้่างไหมครับ คือผมอยากทำครับ

อยากได้ๆๆ มากๆๆ ครับ
attachment.php

เป็นรูปหัวใจ และมีเลข ๙ อยู่ในรูปหัวใจ สื่อความหมายถึง รัชกาลที่ ๙ ที่อยู่ในหัวใจคนไทยที่รักชาติทุกๆคน

ผมและเพื่อนๆมีความรู้สึกสงสัยเสมอว่า เมื่อมีการขัดแย้งเกิดขึ้น สถาบันกษัตย์จะถูกยกขึ้นมา เพื่อชิงความได้เปรียบ อยู่เสมอ ตามที่ได้เห็นกัน

รักในหลวง-ไม่ยุบสภา, รักในหลวง - ยุบสภา, รักในหลวง - อภิสิทธิ์ อย่าลาออก , รักในหลวง- พาทักษิณกลับบ้าน (อันหลังนี่ อะไรของพ่อมึงหือ?)

ผมและเพื่อนๆเลยมาคิดกันว่า ทำไมเราไม่เป็นพวก "รักในหลวงล้วนๆด้วยใจ" กันบ้าง
ก็เลยเป็นที่มาของความคิดที่จะทำสติกเกอร์แจก ติดให้หมด รถเก๋ง รถเมล์ หรือแม้แต่รถขายส้มตำ (อันนี้ไปติดมาแล้ว มีพยานเยอะ)
โดยผมขอเริ่มกับ cefiro-thailand เป็นที่แรก และ จะขยายต่อไปยัง ชมรมอื่นต่อไป

คิดว่าหลายๆท่านคงได้เห็นผ่านตามาบ้างแล้ว
รุ่นแรกๆที่ทำแจกออกไป จะเป็นงานสำหรับ indoor เน้นกระจายออกไปสู่ public ให้มากที่สุด ซึ่งบางคนก็คงได้รับไปบ้างแล้ว

ที่ผมทำออกมารุ่นนี้ เป็นงานที่ตัดด้วยเครื่อง ตัวสติ๊กเกอร์รับประกัน 2 ปี คุณภาพดีพอที่จะติดรถโดยที่ไม่ทำให้รถที่รักของทุกท่านดูไม่ดี

ผมอยากเชิญทุกๆท่านร่วมเป็นส่วนหนึ่งในโครงการนี้ โดยการติดสติ๊กเกอร์ "ในดวงใจ คนไทยทั้งชาติ" ที่กระจกหลังรถโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น

ประกาศให้ทุกสายตาบนถนน ว่าในหลวงอยู่ในใจของพวกเราทุกๆคน
และเราทุกคนรักและบูชาท่าน โดยไม่จำเป็นต้องไปร้องโวยวายตามที่ต่างๆให้เป็นที่รำคาญใคร

ข้อแม้ง่ายๆคือเมื่อรับสติ๊กเกอร์ไปแล้ว ผมขอให้ติด มันไม่มีค่าอะไรหรอกครับ ถ้าเอาไปแล้วจะเก็บไว้ในลิ้นชักเฉยๆ

ผมได้ขอให้ A31453-ต้น นิธาน, A31324-เจ๊แนน, A31211 -ออย , A31032- กอแฟรนไชส์ เว็บสำเร็จรูป ร้านค้าออนไลน์ รับทำเว็บไซต์เว็บขยายสายงานเว็บโรงเรียนล์ฟ และ A31069 - บอล Rookie เป็น กลุ่มที่จะรับผิดชอบในการแจก และ "ติดให้" ในวัน meeting

ซึ่งท่านใดที่ไปร่วมงานก็สามารถติดต่อ ท่านใดท่านนึง เพื่อขอรับไปติดได้เลยครับ

ผมอยากขอความเห็นในส่วนของท่านใดที่ไม่ได้มาร่วมงานและ ต้องการเป็นส่วนนึงในโครงการนี้ ว่ามีวิธีไหนที่จะส่งให้ถึงรถทุกๆท่านได้
เพราะถ้าส่งไปรษณีย์ให้ทุกท่าน ท่าจะหนักเหมือนกันนะครับ

สุดท้ายนี้ ผมขอขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าสำหรับความร่วมือ ที่จะเป็นส่วนหนึ่งของความรู้สึกดีๆแบบนี้นะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

Wolfman
Wolfman

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน