กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สติ๊กเกอร์ รักในหลวง สำหรับทุกท่านครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมขอ 3 ใบ ครับ
เซฟ 2 คัน และรถที่บ้านอีกคันครับ ส่วนจะไปรับวันมีตติ้งได้หรือเปล่ายังไม่แน่ใจครับ

เจ้าม่วงและรถที่บ้านอีก 3คันติดเรียบร้อยแล้วครับ จนซีดหมดแล้ว

ถ้าไม่รบกวนขอเพิ่มอีก 1 โหล ได้ไหมพี่ เอาไปติดจริง ๆ ครับ รถลูกน้อง และรถส่งของที่ออฟฟิตของผมเองครับ

ปล.ผมกะแป๋มเป็นสมาชิกอยู่ tiida club ให้ผมช่วยโปรโมตไหมพี่ :coolly-0033:
attachment.php

ไฟล์แนบ

29.6 KB · อ่าน: 716
เป็นโครงการที่ดีที่จะสะท้อนให้เห็นว่า เรารักในหลวง รักพ่อหลวงของเรา
ยินดีสนับสนุนด้วยครับ ในเบื้องต้นทางชมรมจะขึ้น Banner เพื่อประชาสัมพันธ์ได้เห็นกันชัดเจนมากยิ่งขึ้นครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมขอด้วยได้มั้ยคับ อยู่ปากน้ำอ่ะคับ ขอ 3 ใบคับผม ต้องทำอย่างไรบ้างคับ

เรย์ขอ 5 ใบติด รถแม่ รถพ่อ รถตัวเอง รถแฟน รถกิ๊ก ฟากน้องหมี652 มาก้อได้ครับ

555555 ความต้องการตลาดสูงจริงๆ

เดี๋ยวผมเอาแบบแล้วไปตัดแจกช่วยในวันมิตติ้งอีกแรงละกันครับพี่เขียด

เพราะเงินที่ ญาติโยม ใส่ซองทำบุญงานบวชผมยังไม่ได้นับเอาไปทำบุญเลย

ไหนๆก็ไหนๆ เอามาใช้งานนี้ก่อนละกันครับ :coolly-0010:

ขอ 4 แผ่นครับพี่เขียด ฝากออยไว้ก้อได้พี่ จะไปรับวันที่ 5เดือนหน้า

แต่พี่ถ้าอยากได้แบบติดฝากระโปรงหน้ามันแผ่นเท่าไหร่อะพี่

และขออนุญาติสมทบทุนโครงการนี้ 1,000.-จะฝากไว้กะออยครับ

เป็นโครงการที่ดีที่จะสะท้อนให้เห็นว่า เรารักในหลวง รักพ่อหลวงของเรา
ยินดีสนับสนุนด้วยครับ ในเบื้องต้นทางชมรมจะขึ้น Banner เพื่อประชาสัมพันธ์ได้เห็นกันชัดเจนมากยิ่งขึ้นครับ

บ่ายขอประชุมก่อนนะครับ
เด๋วสนองนโยบายให้ครับป๋า

ผมได้มาเเล้ว 1 เเผ่น ตอนนี้ติดที่รถเเฟน เเต่ผมอยากได้อีก 2 เเผ่นครับ
จะเอาไปติดรถผมเองกับรถคุณพ่อครับ

ขอบคุณครับ

บ่ายขอประชุมก่อนนะครับ
เด๋วสนองนโยบายให้ครับป๋า

ขอบคุณครับ
ในส่วนชมรมยังมีเงินที่หลายคนช่วยกันบริจาคให้ชมรมอยู่บ้างครับ ยังงัยจะได้ขอมติที่ประชุมคณะทำงานเพื่อจัดสรรเข้าร่วมกิจกรรมดีดีแบบนี้ส่วนหนึ่งครับ

ขอบคุณครับ
ในส่วนชมรมยังมีเงินที่หลายคนช่วยกันบริจาคให้ชมรมอยู่บ้างครับ ยังงัยจะได้ขอมติที่ประชุมคณะทำงานเพื่อจัดสรรเข้าร่วมกิจกรรมดีดีแบบนี้ส่วนหนึ่งครับ

ติ๊กเกอร์นี่มีที่ป๋ามั่งยังอะครับถ้าไม่มีไรผิดพลาดคาดว่า วันอาทิตย์นี้จะเอา เฟืองท้ายไปคืนนะครับ

ขอมั่งได้เลยป่าวเห็นขอกันเยอะ สัก 6 แผ่น (มันอาจจะมากไปแต่เป็นรถที่บ้านจริงครับ) หรือจ่ายตังรับสินค้าที่งานมิ๊ตติ้ง 5/6/53 ได้ครับ จะได้ช่วยแสดงความจงรักภักดีที่มีแด่"พ่อ"

ถ้าผมติดกระจกด้านหน้าจะผิดเจตนารมณ์ไหมครับ ผมขอ1 ใบ จองกะพี่ออยแล้วกัน พรุ่งนี้ที่"หนามบอล"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน