ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมาชิคใหม่ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจครับ

A31749

Cefiro-Thailand Members
LV
0

ใหม่สดๆซิงๆเลยครับชื่อหนึ่งครับ อยู่แถวฟิวบางแคครับ ขับมาเจอทักทายกันบ้างนะครับ:biggrin:

ไฟล์แนบ

101.8 KB · อ่าน: 155

สงสัยจะเคยเจอ

บ้านปุ๊กกี้อยู่ถนนราชพฤกษ์

ไปแถวๆบางแคบ่อย

เจอก็ทักทายกันได้นะค๊ะ

( เด็กตัวขาวรองเท้าส้ม )

สงสัยจะเคยเจอ

บ้านปุ๊กกี้อยู่ถนนราชพฤกษ์

ไปแถวๆบางแคบ่อย

เจอก็ทักทายกันได้นะค๊ะ

( เด็กตัวขาวรองเท้าส้ม )
A31677:wink: จะรีบทักทายให้เร็วที่สุดครับ:redface:

ยินดีต้อนรับ สู่ บ้านหลังน้อยยย Cefiro - Thailand :smile: :smile: :smile:

ชาวภูเก็ตก็มายินดีด้วยคนคับ หนุกหนานคับท่าน:biggrin:

หอยหย่ายยจางเยยค๊า......อิอิ สรุปผู้หญิงหรือผู้ชายเอ่ย!! อิอิ

ยินดีต้องรับ สู่ ชมรมคนหน้าตาดีแห่งประเทศไทยครับ

ยินดีต้อนรับคับ......ตั้งสติ
พร้อมที่จะเสียคนกับพวกเราแล้วใช่มั๊ยคับ5555

ยินดีต้อนรับคับ......ตั้งสติ
พร้อมที่จะเสียคนกับพวกเราแล้วใช่มั๊ยคับ5555
A31243
พี่อะตัวพาเสียคนเลยรู้ไหม
5 55
ยินดีต้อนรับค๊าบผม

กระผมสมัครสมาชิกมาประมาณ 2-3 สัปดาห์ กับช่างวัฒณ์หาดใหญ่
แล้วยังไม่ได้รหัสสมาชิกเลยคับช่วยตามให้ด้วยคับจะเป็นพระคุณ:burn:

:burn: ขอขอบคุณทุกเสียงตอบรับที่มีให้คร๊าบบบบบบบบ:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน