กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอมั้งนะครับ...เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TANAPUT
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

โตปัตตานี แต่ไปแรดหาดใหญ่ ตั้งแต่เด็กๆ คุยด้วยคนเหน่งครับผม

ถามหน่อยครับไม่ทราบว่าสนาม drag ของหาดใหญ่สร้างไปถึงใหนแล้วครับ

ผมก็ได้ยินข่าวมาเป็นระยะๆเหมือนกัน คิดว่าคงใกล้เสร็จแล้วมั้งครับรู้สึกสร้างกันมานานมากแล้วนะ เสร็จเมื่อไหร่คงมีที่ได้ปล่อยของลองพลังเพิ่มอีกที่นึงแน่ๆครับ คงมันส์น่าดูเลยเพราะเห็นว่าทำไว้เล่นได้ครบทุกแบบเลยนะครับ ทั้งDRAGทั้งDRIFT :coolly-0020:

รายงานตัวครับ JAME/'/S CEF เหลือง นะครับฝาโปงดำ หาดใหญ่น่าจาเคยเห็นบ้าง อยู่หลังบ้านซูซูกินะครับ เปิดร้านอยู่เพื่อนๆ มาทักทายได้นะครับ อยากให้ได้มีโอกาสรวมตัวกันสักครั้ง เพื่อพบปะสังสรรค์ ให้ผมเป็นธุระก็ได้ต้องคุยกะพี่วัตดู อิอิ กรอกสมาชิกเซฟ หาดใหญ่อะไรแบบนี้ น่าจะดีนะครับเพราะหาดใหญ่ก็เยอะพอสมควร สงขลา ปัตตานี ยะลา ก็มีรู้จักบ้าง ลองดูนะครับ สำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ ที่จะมางานอะควอเรี่ยม น่าจะได้เจอกันนะครับ ลองดูเผื่อจาได้รู้จักกันไว้ โทรมาคุยได้นะครับ 084-9998453 เจมส์ นะครับ ยินดีครับ (พี่ชายกับพี่พัทรก็นิสัยดีนะครับ คอนเฟิร์ม อิอิ)

รายงานตัวด้วยคนนะ ผมว่าถ้ารวมตัวกันได้ผมว่าคงเป็นเรื่องที่ดีนะ จะได้รู้จักกันมาขึ้นเห็นแต่รถแต่ไม่รู้จักเจ้าของรถอิอิอิ ถ้ามีการรวมตัวกันเมื่อไรบอกกันบ้างนะจะได้เป็นด้วยคน ((ถ้าให้ดีนะเดือนละครั้งก็ดีนะ ผมขอบคุณพี่พัทรนะครับที่ตั้งกระทู้นี่ผมคิดอยู่เหมือนกันว่าอยากให้มีการรวมตัวกันในกลุ่มA31ใน 5จังหวัด)) ปล. พี่ชายเมื่อก่อนผมก็อยู่โตโยต้าสงขลา ควนลังเหมือนกัน แต่ไม่เคยเห็น A31 พี่เลย ต้องหาเวลารู้จักกันบางแล้วนะ ** ขอแนะนำตัวนะ ผมเอกครับ อยู่รัตภูมิ เบอร์โทรติดต่อ 081-432-4503

เซฟด้ามขวานเริ่มรวมตัวแล้วครับ เสาร์-อาทิตย์นี้เจอกันที่อควาเรียมครับงานใหญ่แน่ๆ :coolly-0001:

นอกจาก เสาร์-อาทิตย์ ที่จะถึงแล้ว อยากจะเจอกันนอกรอบมากกว่า ว่ากลุ่มเซฟจะรวมกลุ่มกันได้มากแค่ไหน เพื่อที่จะได้ตั้งกลุ่มเซฟทาง5จังหวัดชายแดนใต้สักกลุ่ม ((ส่วนตัวผมอยากให้เจอกันในกลุ่มเซฟใน5จังหวัดชายแดนใต้เดือนละครั้งก็ดีนะ ลองดูนะว่าจะทำได้หรือเปล่าถ้าได้ผมคนนึงที่จะเข้าร่วมด้วยคนถึงแม้จะรถยังไม่เสร็จก็ตาม))

ขอรายงานตัวด้วยคนนะ เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้) อ่านแล้วรู้สึกดีจังเลย แต่ตอนนี้ตัวผมอยู่ กทม. ไม่รู้จะได้หรือป่าว ได้กลับสงขลาเมื่อไหร่จะไปเวียนแหลมสักรอบก่อนคับ

ขอรายงานตัวด้วยคนนะ เซฟฟิโร่-ด้ามขวาน(5 จังหวัดชายแดนไต้) อ่านแล้วรู้สึกดีจังเลย แต่ตอนนี้ตัวผมอยู่ กทม. ไม่รู้จะได้หรือป่าว ได้กลับสงขลาเมื่อไหร่จะไปเวียนแหลมสักรอบก่อนคับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับลงมาเที่ยวเมื่อไหร่ก็แวะมาทักท้ายกันบ้างนะครับ :coolly-0022:

ถ้ามีโอกาส อย่าลืมรวมตัวกันขึ้นมางาน 7 ปีนะครับ
รับประกันความมันส์แน่นอน
ข้าง ๆ HALL ที่จัดงานเป็นโรงแรมหรู และใหม่มาก คืนละ 950 เท่านั้น
เมาเสร็จ นอนพักซักคืน แล้วค่อยเดินทางกลับก้อได้ครับ
ไม่สะดวกเอารถมา ก้อนั่งรถทัวร์มาคืนวันศุกร์ ลงตอนสาย ๆ เช้าวันเสาร์
จากนั้นก้อเดินทางเข้าเช็คอินน่าจะได้อยู่ แต่ขอให้แจ้งล่วงหน้า ผมจะได้ประสานงานให้ได้

แล้วพบกันครับ

ชาวใต้ฝั่งอันดามันแวะมาเยี่ยมครับ ( cef-phuket ) พวกเรามีแผนที่จะไปมิตติ้งแถวนั้นกัน แต่รอความพร้อมอีกนิ๊ดดดด นึง (มีโอกาสเจอกันแน่นอน)

ถ้ามีโอกาส อย่าลืมรวมตัวกันขึ้นมางาน 7 ปีนะครับ
รับประกันความมันส์แน่นอน
ข้าง ๆ HALL ที่จัดงานเป็นโรงแรมหรู และใหม่มาก คืนละ 950 เท่านั้น
เมาเสร็จ นอนพักซักคืน แล้วค่อยเดินทางกลับก้อได้ครับ
ไม่สะดวกเอารถมา ก้อนั่งรถทัวร์มาคืนวันศุกร์ ลงตอนสาย ๆ เช้าวันเสาร์
จากนั้นก้อเดินทางเข้าเช็คอินน่าจะได้อยู่ แต่ขอให้แจ้งล่วงหน้า ผมจะได้ประสานงานให้ได้

แล้วพบกันครับ

ยังไม่ทันได้ไปเลย พี่ออยชวนให้เมาซ่ะแล้วขอบคุณมากครับพี่แต่ถ้าผมไม่ดื่ม แล้วหักค่าเครื่องดื่มมาเป็นหาน้องๆมานอนเป็นเพื่อนแทนได้ไหมครับ(น้องผู้หญิงนะ) คือผมนอนผิดที่และนอนคนเดียวไม่ได้น่ะครับมันเหงา พี่ออยพอจะจัดหาให้ได้อ่ะป่าวครับ อิๆ ขอบคุณที่ชวนครับไว้มีโอกาศและเวลาเหมาะๆเมื่อไหร่จะไปร่วมให้ได้ครับ ขอบคุณครับ....
:coolly-0033:

ชาวใต้ฝั่งอันดามันแวะมาเยี่ยมครับ ( cef-phuket ) พวกเรามีแผนที่จะไปมิตติ้งแถวนั้นกัน แต่รอความพร้อมอีกนิ๊ดดดด นึง (มีโอกาสเจอกันแน่นอน)

แจ้งมาได้เลยครับว่าจะมาวันไหน พร้อมต้อนรับครับ:coolly-0001:

ยังไม่ทันได้ไปเลย พี่ออยชวนให้เมาซ่ะแล้วขอบคุณมากครับพี่แต่ถ้าผมไม่ดื่ม แล้วหักค่าเครื่องดื่มมาเป็นหาน้องๆมานอนเป็นเพื่อนแทนได้ไหมครับ(น้องผู้หญิงนะ) คือผมนอนผิดที่และนอนคนเดียวไม่ได้น่ะครับมันเหงา พี่ออยพอจะจัดหาให้ได้อ่ะป่าวครับ อิๆ ขอบคุณที่ชวนครับไว้มีโอกาศและเวลาเหมาะๆเมื่อไหร่จะไปร่วมให้ได้ครับ ขอบคุณครับ....:coolly-0033:
จัดให้ได้ แต่จะถูกใจหรือป่าว ไม่รู้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน