กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องครับสอบถามหน่อย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31667
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31667

Cefiro-Thailand Members
คือโช๊คแต่งที่ใส่กับ 200sx จะเอามาใส่ A31 ได้มั้ยครับ
( Cusco comp 2R ):augenrollen:

ใส่ได้แต่ขับยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขับไปมีสิทธิ์ใส้เลื่อนได้ครับ ล้อเกือบๆจะโดนอม แล้วช่วงชักมันเหลือสั้นมากๆ
สรุปใส่ได้ แต่ไม่แนะนำ เอาโช้คเดิมมาอัดน้ำมันดีๆ ยังน่าใช้กว่าเลยครับ
ถ้ามกี่คลื่นรู้หมดไม่มีเหลือ ถ้าเมียท้องแท้งทันทีไม่ต้องสืบ

ใส่ได้คับ..แต่แข็งน่าดู... เหมาะสำหรับใส่ลงสนามมากก่า..!

..น้าคนข้างบนเค้ารู้ดีคับ.. เมียคนที่ 12 ของแกแท้งคารถมาแร้ว!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

ใส่ได้คับ..แต่แข็งน่าดู... เหมาะสำหรับใส่ลงสนามมากก่า..!

..น้าคนข้างบนเค้ารู้ดีคับ.. เมียคนที่ 12 ของแกแท้งคารถมาแร้ว!!!:sexy_girl:

555..............แหมมีครบโหลเลยวุ้ย...
เช่นกันไม่แนะนำ แม่มแข็งครับ

555..............แหมมีครบโหลเลยวุ้ย...
เช่นกันไม่แนะนำ แม่มแข็งครับ

ถ้าเจอสวยๆเลี่ยงไมได้

ลองเอามาจับคู่กับสปริงเดิมๆCefiroดูครับ

พอไปไหวจะได้ความสูงเพิ่มมาอีกหน่อย

ใส่ได้แต่ขับยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขับไปมีสิทธิ์ใส้เลื่อนได้ครับ ล้อเกือบๆจะโดนอม แล้วช่วงชักมันเหลือสั้นมากๆ
สรุปใส่ได้ แต่ไม่แนะนำ เอาโช้คเดิมมาอัดน้ำมันดีๆ ยังน่าใช้กว่าเลยครับ
ถ้ามกี่คลื่นรู้หมดไม่มีเหลือ ถ้าเมียท้องแท้งทันทีไม่ต้องสืบ

มีแต่คำศัพท์วาบหวิวทั้งนั้นง..
อมยังงิ ช่วงชักยังงิ..
น้าเบียหมกมุ่นมากเลยนะเนี่ย
(เอรึว่าผมหมกมุ่นเองวะ 55)

มีแต่คำศัพท์วาบหวิวทั้งนั้นง..
อมยังงิ ช่วงชักยังงิ..
น้าเบียหมกมุ่นมากเลยนะเนี่ย
(เอรึว่าผมหมกมุ่นเองวะ 55)

นั่นดิ....สงสัยอยู่ 5555

ขอบคุณครับ แต่มันยังงัยน้าเก เมียแท้งคารถเลย อุ๊ยยยย..น่ากลัว 5555:biggrin:

ขอบคุณครับ แต่มันยังงัยน้าเก เมียแท้งคารถเลย อุ๊ยยยย..น่ากลัว 5555:biggrin:
ไม่ได้แท้งจิง ๆ หรอกคั๊บ
เค๊าเปรียบเทียบให้ฟังเฉย ๆ
ขำ ๆ น่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน