ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**** อาร์ม อะไหล่ซิ่ง By ARM 591 (โช็ค TEIN, ล้อเทพ,อะไหล่แต่ง) ****

Re: *******รวมกระทู้โช๊คซิ่ง ของแต่งภายใน ภายนอก ล้อMax แลกของ และอื่นๆ by A31591****

กระสัน..................................เลยตู

Re: *******รวมกระทู้โช๊คซิ่ง ของแต่งภายใน ภายนอก ล้อMax แลกของ และอื่นๆ by A31591****

อาทิตย์หน้า ถ้าไม่ติดอะไร ผมจะเข้าไปเคลียร์เรื่องล้อนะครับพี่

ออ..รบกวนเก็บหนวดกุ้ง Cusco ไว้ให้ด้วยนะครับพี่ครับ

สรุปตัวเบาเลยครับตอนนี้ :coolly-0007: เหอๆๆ กิเลสแท้ๆหนอ :coolly-0037:

วันพุธของถึงเข้า
เสา-อาทิต ไม่อยู่คงยังไม่ได้ลงรูป และราคา
ต้องรออาทิตย์ถัดไปนะคับ

จะโดนลบกระทู้รึป่าววะกรู.....ยังงัยผมไม่มีหมกเม็ด เปิดเผย. ขออนุญาตพี่ๆคณะทำงาน เจ้าที่เจ้าทาง มีเมตตากรุณากระทู้นู๋ด้วยนะ......
A31591 ผมให้เวลาพี่นะคับ...........ให้มาเลี้ยงเหล้าผม555

วันพุธของถึงเข้า
เสา-อาทิต ไม่อยู่คงยังไม่ได้ลงรูป และราคา
ต้องรออาทิตย์ถัดไปนะคับ

จะโดนลบกระทู้รึป่าววะกรู.....ยังงัยผมไม่มีหมกเม็ด เปิดเผย. ขออนุญาตพี่ๆคณะทำงาน เจ้าที่เจ้าทาง มีเมตตากรุณากระทู้นู๋ด้วยนะ......
A31591
ลบไปเลยดีกว่าอิจฉา

ถ้ามีโชคหน้าเดิม 24 วาวเก็บไว้ให้ด้วยนะครับ

ทำไมไม่เอาทั้งชุด.......
A31591คือข้างหลังมันมีถังแก็ซด้วยครับกลัวจะท้ายห้อยน่ะครับพี่

อยาก......อยาก เสื่อม ให้มากว่านี้อีก

คือข้างหลังมันมีถังแก็ซด้วยครับกลัวจะท้ายห้อยน่ะครับพี่
A31571 ใส่แหนบแบบรถกระบะไปเลย

GAB กระบอกแดง เปิดราคาเท่าไหร่คับ

รออีกอึดใจนะคับ ของเพิ่งลงได้เมื่อสักครู่นี้
วันธรรมดาผมทำงานออฟฟิตคับ กลับมาก็ค่ำแล้ว คงยังไม่มีเวลาเช็คของได้ทัน
เสา-ทิตย์นี้ ติดภาระกิจไปต่างจังหวัด
จะรีบเปิดของให้ทันในเสา-ทิตย์ ถัดไปคับ
A31591
เพราะเสาร์นี้ เรามีนัด ไป กระดุ้ยๆๆๆ กัน
5555

2.Tein HE 1 ชุด
พี่งับ ชุดนี้มัน spec อะไรอะงับ พอดีผมกะลังเล็งตัว drift spec
เดี๋ยวติดตามราคา+รูปอีกทีงับผม :coolly-0033:

แต่จะมีบางรายการ ที่จะลงราคา+รูปถ่ายให้คืนนี้คับ

อ่ะฮ้า..มีลุ้น

Tein HE เป็น Drift spec ครับ ตรงตามความต้องการ
แต่...ติดตามให้ทันนะคับ
เนื่องจากชุดนี้มีคนเล็งไว้ 2 คน
แต่ถ้าพลาดชุดนี้ยังมีชุดหน้าอีก1ชุดคับ
A31591
ขอบคุนงับพี่อาร์ม เดี๋ยวจาคอยซุ่มดูอยู่งับผม ^^ :coolly-0001:

ยังอยากได้ห่วงตั้งล้ออยู่นะครับถ้าใครสละสิทธิโทรมาได้ทันทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
0-895859958

2.Gramlight 57 PRO 17" 8x9 off f+40 r+35 5ก้าน สีทอง ขอบกระจก

ชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ
<!-- / message --><!-- attachments -->

2.Gramlight 57 PRO 17" 8x9 off f+40 r+35 5ก้าน สีทอง ขอบกระจก

ชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ<!-- / message --><!-- attachments --]
A31961
อยากรู้ด้วยคนงับพี่อาร์ม

เด๋วพี่ลดให้อีกคับ ชุดนี้ไม่ผิดหวัง
ราคาไม่แพงด้วยคับ
A31591ขอหลังไมล์ด้วยก๊าบ....

ชุดอินเตอร์นี้เท่าไหร่ครับพี่อาม

ไฟล์แนบ

136.7 KB · อ่าน: 85

มาเร็วเกินคาดเก็บเงินไม่ทัน สวยๆๆท้างน้านเยย ติดตามต่อไป อัพๆๆก่องงับพี่อาร์ม

งานเข้า 12/03/53
รูป และราคารอก่อน สอบถามได้คับ

1.Tein flex ชุดที่ 1......(รุ่นใหม่!!! ล่าสุด!!!)
2.Tein flex ชุดที่ 2 .....(รุ่นใหม่!!! ล่าสุด!!!).......... (จองแล้ว)
3.โช๊ค Apexi N1
4.Emotion work CRkai ก้านยก ขอบ17 9x9 OFF+22 (สวยมาก)
5.หนวดกุ้งCusco 1 ชุด
6.พวงมาลัย Nimo รุ่นใหม่ล่าสุด ด้ายขาว พร้อมกล่อง+คู่มือ(ใช้เอง)
7.พรม R34 GTR (ตาราง เพลทGTRตัวใหญ่)
8.เรกูเรต Nismo ตัวใหญ่สุดของรุ่น.....hot!!!.....hot!!!
9.Greddy pully kit สำหรับเครื่อง RB..(ของใหม่)(ของสั่งซื้อ)
10.หัวฉีด Sard 900 cc. rb26 (ของสั่งซื้อ)
11.เพลทGTR ตัวใหญ่ (ของสั่งซื้อ)
A31591
ได้พวง อันใหม่ มา ขอรับพวง อันเก่าที่ท่านใส่อยู่ ได้ไหมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน