ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**** อาร์ม อะไหล่ซิ่ง By ARM 591 (โช็ค TEIN, ล้อเทพ,อะไหล่แต่ง) ****

55 นี่มันกระทู้อะไรกันนี่
ปล.อย่าลืมคิวหนูนะ

เสื้อแจ๊คเก็ตNismo size L สีดำ (เป็นของใหม่)สวยมากเท่ห์สุดๆ...NEW ท่านรองมนชัยจองแล้ว

พี่อาร์มครับไม่รุว่าท่านรองมนชัยใส่ได้ไหม แล้วเค้ายังเอายุอะป่าวถ้าไม่เอาแล้วน้องแชมป์ของจับจองนะครับ
A31737
แล้วท่านรองจะเอาไหมครับพี่อาร์ม

ปรกาศให้ทราบครับ
มิตรรักแฟนคลับทุกท่านครับ พี่อาร์มฝากมาบอกครับว่า ถ้าเข้ามาชมสินค้า-รับสินค้า ให้มาอาทิตย์หน้าแทนครับ พี่อาร์มป่วยครับ รับแขกไม่ไหวจริงๆครับ
สุดท้ายขอให้พี่หายไวๆนะครับ พักผ่อนเยอะๆ ดื่มน้ำเยอะๆนะครับ จากน้องชายคนนี้ที่เป็นห่วงพี่ชายที่แสนดีนะครับ

ปรกาศให้ทราบครับ
มิตรรักแฟนคลับทุกท่านครับ พี่อาร์มฝากมาบอกครับว่า ถ้าเข้ามาชมสินค้า-รับสินค้า ให้มาอาทิตย์หน้าแทนครับ พี่อาร์มป่วยครับ รับแขกไม่ไหวจริงๆครับ
สุดท้ายขอให้พี่หายไวๆนะครับ พักผ่อนเยอะๆ ดื่มน้ำเยอะๆนะครับ จากน้องชายคนนี้ที่เป็นห่วงพี่ชายที่แสนดีนะครับ
A31614
เอ้าพี่อาร์มผมป่วยซะแล้ว หายไวไวนะครับ
เดี๋ยวเอาทุเรียนไปเยี่ยมครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงนะคับ
ตอนนี้เรื่มดีขึ้น หัวเริ่มผงกงึกๆได้แล้ว
ยังงัยเปิดทำการเสาร์ที่7 นะคับ ตอนนี้อย่าเพิ่งโทมา ผมขอพักผ่อนก่อน
แม่มแดกหัวผมเกือบหมดหัว เจ็บฉิกหาย

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงนะคับ
ตอนนี้เรื่มดีขึ้น หัวเริ่มผงกงึกๆได้แล้ว
ยังงัยเปิดทำการเสาร์ที่7 นะคับ ตอนนี้อย่าเพิ่งโทมา ผมขอพักผ่อนก่อน
แม่มแดกหัวผมเกือบหมดหัว เจ็บฉิกหาย
A31591
หายไวไวน่ะพี่

ใกล้ฟื้นแล้วมั้ง......หายเร็วๆนะครับ รอชมผลงานอยู่ อิอิ

ไอหนวดปลาหมึก เง้ออออๆ รอๆๆต่อไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน